ตารางบอลวันที่ 2020-10-22

เวลา
เหย้า
เยือน
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
1 - 2
ยัง บอยส์ [SUI Sl-3]
เอเอส โรม่า [ITA D1-8]
0 - 2
ซีเอสเคเอ โซเฟีย(N) [BUL D1-4]
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [ROM D1-3]
1 - 2
ดันดาล์ค(N) [IRE PR-3]
โมลด์ [NOR D1-2]
1 - 2
ราปิด เวียนนา [AUT D1-2]
อาร์เซน่อล [ENG PR-5]
6 - 2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน [GER D1-9]
นีซ [FRA D1-4]
3 - 1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า(N) [ISR D1-9]
สลาเวีย ปราก [CZE D1-2]
0 - 2
สตองดาร์ด ลีแอช [BEL D1-3]
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [SCO PR-1]
2 - 4
เลช พอซนาน [POL PR-10]
เบนฟิก้า [POR D1-1]
1 - 2
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [HOL D1-1]
กรานาดา ซีเอฟ [SPA D1-6]
1 - 1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRE D1-4]
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [CYP D1-2]
0 - 1
นาโปลี [ITA D1-4]
อาแซด อัลค์มาร์ [HOL D1-11]
0 - 1
ริเยก้า [CRO D1-4]
เรอัล โซเซียดาด [SPA D1-1]
3 - 0
สปอร์ติ้ง บราก้า [POR D1-6]
เออีเค เอเธนส์ [GRE D1-5]
3 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้ [ENG PR-4]
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [UKR D1-9]
1 - 4
สปาร์ตาปราก [CZE D1-1]
ลีลล์ [FRA D1-1]
1 - 3
เซลติก [SCO PR-2]
เอซี มิลาน [ITA D1-1]
1 - 0
มัคคาบี้เทลอาวีฟ [ISR D1-10]
คาราบัค [AZE D1-5]
5 - 3
บียาร์เรอัล [SPA D1-2]
ชีวาสสปอร์ [TUR D1-7]
3 - 0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [ENG PR-7]
แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUT D1-5]
1 - 2
โดโกเรต์ส รัซกราด [BUL D1-2]
รอแยล อันท์เวิร์พ [BEL D1-5]
0 - 0
ดินาโม ซาเกร็บ [CRO D1-1]
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [HOL D1-4]
1 - 1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(N) [AUT D1-10]
ซีเอสเคเอ มอสโก [RUS PR-3]
2 - 0
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [GER D1-8]
เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SER D1-1]
1 - 0
สโลวาน ลิเบอเรช [CZE D1-5]
เคเอเอ เกนท์ [BEL D1-13]
บราซิล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
1 - 0
เลกาเนส [10]
เรอัล ซาราโกซ่า [17]
0 - 0
เรอัล โอเบียโด [15]
ราโย่ บาเยกาโน่ [6]
0 - 0
มายอร์ก้า [7]
อัลบาเซเต้ [21]
1 - 0
มาลาก้า [8]
สปอร์ติ้ง กิฆอน [3]
ซาอุดีอาระเบีย เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
1 - 0
เฮดไอเอฟเค [8]
โรพีเอส โรวานีมี่ [12]
2 - 1
ฮอนก้าเอสพู [4]
ลาห์ติ [6]
3 - 0
อินเตอร์ ตูร์คู [3]
ทีพีเอส ตูร์คู [11]
0 - 0
ไอเอฟเค มารีฮามน์ [9]
เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]
2 - 3
คูพีเอส [2]
เอฟซี ฮาก้า [10]
1 - 3
เอสเจเค ไซนาโจเอน [7]
อิลเวส แทมเปเร่ [5]
อาเซอร์ไบจาน บราซิล ซีรี่เอ
1 - 2
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [15]
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [16]
ซูเปอร์ลีก จีน
2 - 1
ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) [B-2]
ซานตง ลู่เนิ่ง [A-3]
0 - 2
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) [B-6]
ต้าเหลียน อาเออร์บิน [A-7]
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
1 - 0
กรีซ(ญ) [62]
มอนเตเนโกร(ญ)
4 - 0
เวลส์ (ญ) [34]
หมู่เกาะแฟโร(ญ) [86]
7 - 0
สวีเดน(ญ) [5]
ลัตเวีย (ญ) [93]
ตุรกี สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
1 - 0
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ [4]
จีเอไอเอส [9]
0 - 1
ไอเค บราเก้ [7]
ลุงสกิล [16]
โคปา ลิเบอตาดอเรส
3 - 1
ฟลาเมงโก [BRA D1-2]
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [COL D1(a)-8]
2 - 0
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) [ECU D1-2]
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [ECU D1-4]
5 - 0
พัลไมรัส [BRA D1-8]
คลับ อัตเลตีโก ติเกร [ARG D2B-5]
2 - 3
โบลิวาร์ [BOL D1(a)-3]
กัวรานี อาซุนซิยง [PAR D1-3]
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRA D1-10]
อเมริกา เด กาลี [COL D1(a)-6]
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [CHI D1-3]
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [BRA D1-1]
โบคา จูเนียร์ส [ARG D1-1]
คาราคาส เอฟซี [VEN D1B-2]
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [PAR D1-2]
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [COL D1(a)-15]
จอร์แดน เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
1 - 2
ซิลเคบอร์ก [4]
วีบรอก [1]
เอกวาดอร์ Copa MX
0 - 1
คลับ ตีฮัวนา [MEX D1(a)-11]
มอนเทอร์เรย์ [MEX D1(a)-6]