ตารางบอลวันที่ 2020-02-21

เวลา
เหย้า
เยือน
อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
VS
ฟูแล่ม
อิตาลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:45
เบรสชา
VS
นาโปลี
ufathai9
สเปน ลาลีกา สเปน
03:00
เรอัล เบติส
VS
มายอร์ก้า
เยอรมัน บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
เยอรมัน บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
00:30
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
k9win
ฝรั่งเศส ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00
นีซ
VS
แบรสต์
02:45
เม็ตซ์
VS
โอลิมปิก ลียง
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:00
เอฟซี แซมบี
VS
น็องซี่
02:00
โรเดซ อเวรอน
VS
ลอริยองต์
02:00
แก็งก็อง
VS
โซโชซ์
02:00
เกรอน็อบล์
VS
ชาโตรูซ์
02:00
อฌักซิโอ้
VS
เลอ ม็องส์
02:00
แกลร์กมงต์ ฟุต
VS
ปารีส เอฟซี
02:00
เลอ อาฟร์
VS
โอร์แลงส์ ยูเอส
02:00
ชามัวร์ นิออร์ท
VS
วาล็องเซียนส์
เนเธอร์แลนด์ เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
coin365
อิตาลี อิตาลี เซเรีย บี
03:00
โคเซนซ่า 1914
VS
โฟรซิโนเน่
เบลเยียม จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:30
คอร์ไทรจ์
VS
ราซิ่ง เกงค์
เนเธอร์แลนด์ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00
เอ็นเอซี เบรด้า
VS
อัลเมเร่ ซิตี้
02:00
เอสซี คัมบูร์
VS
โรด้า เจซี
02:00
ดอร์เดรชท์
VS
เดอ กราฟสคัป
02:00
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
VS
เดน บอสช์
02:00
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
VS
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
02:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต
VS
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
02:00
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
VS
เอฟซี ออสส์
02:00
เอสซี เทลสตาร์
VS
เอ็มวีวี มาสทริสช์
tdb
สกอตแลนด์ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
02:45
เซนต์ เมียร์เรน
VS
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
สเปน สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00
สปอร์ติ้ง กิฆอน
VS
คาดิส
ตุรกี ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00
ชีวาสสปอร์
VS
อลันยาสปอร์
โปแลนด์ Poland Ekstraklasa
00:00
เอลเคเอสลอดซ์
VS
โปกอน เซซิน
02:30
สลาสค์ วรอคลาวน์
VS
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
ญี่ปุ่น เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1
17:00
โชนัน เบลมาเร่
VS
อูราวะ เรด ไดมอนส์
สกอตแลนด์ Scottish Championship
02:05
ดันดี ยูไนเต็ด
VS
อินเวอร์เนสส์
อเมริกา โคปา ซูดาเมริกาน่า
FT
ซีดี เอล นาซิอองนาล
2 - 2
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
FT
อัตเลติโก มิไนโร่
2 - 0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
เดนมาร์ก เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00
โฮโบร
VS
มิดทิลแลนด์
ออสเตรเลีย ออสเตรเลีย ลิก เอ
13:15
เวลริงตัน โฟนิค
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
15:30
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
VS
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
บราซิล บราซิล คัพ
FT
บัสควอ เอฟซี
5 - 1
เรโม เบเลม
เม็กซิโก เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:00
อัตลาส
VS
ปาชูก้า
เยอรมัน เยอรมันลีกา 3
01:00
วิคตอเรีย โคโลญจน์
VS
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
เยอรมัน Germany Regionalliga
00:30
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
VS
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
01:00
ทีเอสจี บาลินเก้น
VS
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
01:30
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
VS
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
01:30
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
VS
ไฮเดอร์ เอสวี
01:30
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
VS
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์
01:00
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
VS
วีเอสจี อัลท์ไลนิค
โปรตุเกส Portugal Liga de Honora
03:00
วิล่าแฟรเนียนเซ
VS
เอสซี เฟยเรนเซ่
เบลเยียม เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
02:30
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
VS
แซงต์ กิลลุส
สวิตเซอร์แลนด์ Switzerland Challenge League
02:00
วินเตอร์ทูร์
VS
ลัวซานนี สปอร์ท
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
02:45
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
โบฮีเมี่ยนส์
02:45
เชลบอร์น
VS
ดันดาล์ค
02:45
เดอร์รี่ ซิตี้
VS
ฟินน์ ฮาร์ปส์
02:45
สลิโก โรเวอร์ส
VS
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
03:00
แชมร็อค โรเวอร์ส
VS
คอร์ก ซิตี้
เวลส์ พรีเมียร์ลีก เวลส์
03:00
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
VS
เดอะ นิว เซนต์ส
02:45
อเบอรี่สวิธทาวน์
VS
เพนนี่บอนท์เอฟซี
ตุรกี Turkey 2 Ligi A
22:59
เอสคิเซไฮสปอร์
VS
ฮาเตย์สปอร์
22:59
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
VS
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
ฟินแลนด์ Finland Suomen Cup
01:00
วีพีเอส วาซ่า
VS
ยาโร
กาตาร์ กาตาร์ ลีก
20:45
อัล คอร์
VS
อัล เรย์ยาน
22:55
กาตาร์ เอสซี
VS
อัล ไซลีย่า
โคลัมเบีย Colombia Copa Cup
FT
แอตเลติโก้ เอฟซี
1 - 2
เรอัล คาร์ทาเกน่า
ออสเตรเลีย ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
15:30
เมลเบิร์น ไนท์
VS
แดนน็อค ธันเดอร์
15:45
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
VS
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
16:00
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
VS
ฮูม ซิตี้
16:30
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
VS
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
16:30
โอคไลจ์ แคนนอนส์
VS
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
เม็กซิโก Mexico Primera Divison A
HT"
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
0 - 0
ซากาเตเปค
บราซิล Brazil Paranaense League
06:00
กอริติบ้า พีอาร์
VS
เซียนอร์เต้ พีอาร์
บราซิล Brazil L
FT
ฮูไมตาเอซี
0 - 4
แกลเวซ เอซี
บราซิล Brazil Campeonato Paulista B
01:00
Monte Azul SP
VS
แอตทิเบีย
05:00
เซอร์เทาซินโญ่
VS
อูแด็กซ์ เซา เปาโล
06:00
เตาบาแต
VS
ยูเวนตุส เอสพี