ตารางบอลวันที่ 2022-08-08

เวลา
ฝรั่งเศส อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
1 - 1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [19]
วัดฟอร์ด [7]
อาร์เจนตินา ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
1 - 0
ก็อง [10]
เม็ตซ์ [7]
โปรตุเกส โกปปาอีตาเลีย
3 - 2
เจนัว [ITA D1-19]
เบเนเวนโต้ [ITA D2-7]
3 - 2
โมเดน่า [ITA C1B-1]
ซัสเซาโล่ [ITA D1-11]
2 - 0
เครโมเนเซ่ [ITA D2-2]
แตร์นาน่า [ITA D2-10]
0 - 0
โบโลญญ่า [ITA D1-13]
โคเซนซ่า 1914 [ITA D2-16]
นอร์เวย์ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
1 - 1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) [7]
เอสซี เทลสตาร์ [19]
3 - 1
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [13]
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [16]
จีน ออลสเวนส์คาน
5 - 0
ฮัคเค่น [3]
เฮลซิงบอร์ก [15]
0 - 4
วาลเบิร์ก เอฟซี [12]
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [6]
รัสเซีย ไวเคาส์ลีกา
0 - 0
ลาห์ติ [11]
เฮดไอเอฟเค [12]
อิสราเอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
1 - 0
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [24]
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [17]
คลับ อัตเลตีโก ติเกร [21]
โรซาริโอ เซ็นทรัล [20]
เอเชีย กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
กอริติบ้า พีอาร์ [15]
ซานโตส [9]
บัลแกเรีย โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
4 - 1
วิสล่า พล็อค [1]
เมียดิซ เลกนิก้า [16]
สโลวีเนีย ซือเปร์ลีก
4 - 0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [4]
คาซิมปาซ่า [11]
0 - 0
อันคารากูคู [TFF 1. Lig-2]
คอนยาสปอร์ [3]
2 - 1
เฟเนร์บาห์เช่ [2]
อุมรานิเยสปอร์ [TFF 1. Lig-1]
บราซิล ปรีไมราลีกา
0 - 0
กิล วิเซนเต้ [5]
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [13]
บราซิล โปรตุเกส ดิวิชั่น2
0 - 0
เปนาฟิลด์ [7]
ไลซอส [8]
จีน สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
0 - 1
โอเรโบร [9]
ออร์ไกร์ท [15]
0 - 1
วาสเทราส เอสเค เอฟเค [11]
บรอมมาปอจคาร์น่า [3]
0 - 2
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [7]
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ [14]
โปแลนด์ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
6 - 0
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [9]
ไบรน์ [13]
4 - 3
อาซาเน่ ฟุตบอล [12]
เฟรดริกซ์สตรัด [11]
0 - 0
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [2]
สคีด ออสโล [14]
2 - 1
เรนเฮล์ม ไอแอล [4]
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [8]
1 - 2
โกรลุด [16]
คองสวิงเกอร์ [10]
เซอร์เบีย เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
3 - 1
ซิลเคบอร์ก [2]
อัลบอร์ก [11]
อินเดีย จีน ลีก ดิวิชั่น 1
0 - 0
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) [C-5]
ซูโจว ดองวู [A-5]
1 - 1
ไซโบ้ ซันเดย์(N) [A-6]
ชิงเต่า จงเนิ่ง [B-2]
ตุรกี รัสเซีย ดิวิชั่น 1
2 - 2
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ [11]
รูบิน คาซาน [10]
1 - 0
บัลติก้า [9]
อาร์เซน่อล ตูล่า [4]
นานาชาติลีก เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
2 - 1
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า [7]
Mladost Novi Sad [12]
เกาหลีใต้ โรมาเนีย ลีกา1
2 - 1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ [8]
ซีเอส โวลุนทารี [6]
1 - 1
โบโตซานี่ [4]
ฟารูล คอนสแตนต้า [3]
คอสตาริกา พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
0 - 0
อัคราเนส [12]
วาลูร์ เรย์ยาวิค [5]
0 - 0
เลคเนียร์ เรกยะวิก [11]
เคฟลาวิค [8]
Colombia Copa Mustang A
0 - 1
เดปอร์ติโว เปไรร่า [(a)-12]
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [(a)-14]
เลบานอน เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
0 - 3
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย [11]
โลโคโมทีฟ โซเฟีย [10]
1 - 0
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ [6]
อาร์ดา [5]
เอสโตเนีย อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
1 - 1
Albion FC [(a)-6]
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ [(a)-15]
Egyptian Premier League
0 - 0
เซรามิกา [10]
เอนพ์พี [9]
1 - 1
ทาลา เอล เจช [5]
El Sharqia Dokhan [16]
จอร์แดน ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
2 - 1
นูเบลนเซ่ [3]
คอนอูมโบ ยูนิโด [16]
ฮัวชิปาโต้ [11]
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า [14]
โบลิเวีย เคลีก 2
2 - 3
กยองนัม เอฟซี [6]
เอฟซี อันยาง [4]
1 - 1
ชุนนัมดรากอนส์ [10]
บูโชน เอฟซี 1995 [3]
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
0 - 2
ชีรัค [4]
บานานต์ส [3]
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
0 - 1
ซานโตส เด กัวปิเลส [(a)-9]
Guanacasteca [(a)-12]
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
0 - 2
ตูราน โตวูซ
เอฟเค กาบาล่า [4]
พม่า เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
2 - 1
คลับ อเมริกา [(a)-17]
เอฟซี ฮัวเรซ [(a)-12]
Ecuador Copa Pilsener A
4 - 1
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [(a)-8]
มาชัค รูนา [(a)-9]
กัวเลซีโอเอสซี [(a)-13]
9 de Octubre [(a)-12]
รัสเซีย Finland - Kakkonen Lohko
1 - 1
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ [B-5]
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด [B-6]
1 - 2
ฮอนก้า อคาเทเมีย [B-4]
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค [B-11]
โปแลนด์ Norway 2.Liga
1 - 4
อัสเคอร์ [B-12]
วาเลเรนก้า บี [B-11]
อินเดีย จีน ลีก ดิวิชั่น 2
2 - 2
Hainan Star [A-3]
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี [A-6]
1 - 0
Qinao FC [A-4]
เสืออี้ชุน [A-5]
บัลแกเรีย โปแลนด์ ลิกา 1
2 - 3
สเตล รุสซ์โซว [10]
รุช ซอร์ซอฟ [5]
อาเซอร์ไบจาน ลีกสูงสุดของลัตเวีย
2 - 1
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา [8]
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ [6]
ฮังการี Hungary NB Ⅱ
1 - 2
ดิออสกียอร์ วีทีเค [18]
โซลอคซาร์ [8]
ลักเซมเบิร์ก สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
1 - 2
เอ็นดี กอริก้า [7]
เอฟซี โคเปอร์ [3]
อิสราเอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
3 - 1
กิมนาเซีย จูจุย [24]
คิลเมส [25]
2 - 1
ซานมาร์ติน ซานฮวน [13]
ซีเอ บราวน์อโดรกู [14]
Club Atletico Guemes [19]
อินสติทูโต เด คอลโดบา [3]
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า [28]
ชาคาริตา จูเนียร์ส [17]
ตุรกี รัสเซีย ดิวิชั่น 3
0 - 1
Alania-d Vladikavkaz [S-9]
FC Yessentuki [S-14]
จอร์แดน ชิลี พรีเมียร์ บี
2 - 0
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย [7]
เดปอร์เตส ซานตาครูซ [9]
เดปอร์เตส อิควิกกัว [11]
ซานติเอโก มอร์นิ่ง [10]
ซานหลุยส์ คิวโลต [14]
แรนเจอร์ส ทัลค่า [5]
เบลารุส กระชับมิตร (สโมสร)
1 - 1
อเวลลิโน่ [ITA C1C-4]
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
1 - 0
อัลบาเซเต้ [SPDRFEFB-3]
UD Socuellamos [SPA D35-12]
จีน Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
10 - 0
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) [N-5]
ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) [N-7]
คาซัคสถาน Israel Ligat Al Toto Cup
1 - 0
ฮาโปเอล ฮาเดร่า [ISR D1-7]
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า [ISR D2-1]
2 - 3
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ [ISR D1-6]
แอชดอด เอ็มเอส [ISR D1-10]
พม่า Mexico Primera Divison A
4 - 0
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [(a)-7]
เวนาโดส เอฟซี [(a)-14]
คาซัคสถาน Israel Ligat Leumit Toto Cup
1 - 1
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ [ISR D2-13]
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม [ISR D2-7]
4 - 2
ฮาโปเอล แอคโค่ [ISR D2-14]
ฮาโปเอล นาซาเรท [ISR D1-14]
0 - 1
ฮาโปเอล อฟูล่า [ISR D2-12]
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส [ISR D3N-1]
0 - 0
ฮาโปเอล รามัต กาน [ISR D2-11]
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [ISR D2-6]
3 - 1
ฮาโปเอล ริซอน [ISR D2-9]
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา [ISR D2-5]
1 - 0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [ISR D2-10]
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา [ISR D3S-1]
0 - 1
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี [ISR D2-4]
คาฟร์ กาซิม [ISR D2-2]
อิสราเอล Argentina Prim B Metropolitana
0 - 1
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด [(a)-15]
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส [(a)-11]
0 - 0
ลอส อันเดส [(a)-16]
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส [(a)-13]
Estonia Esi Liiga
1 - 2
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี [4]
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 [5]
นานาชาติลีก Serbia Prva Liga
2 - 0
สโลโบด้า อูซิเซ่ [10]
แมควา ซาแบค [9]
Paraguayan Division 2
0 - 1
สปอตติโว อิเทโน่ [16]
มาร์ตินเลเดสมา [5]
Colombia Copa Mustang B
Universitario de Popayan [(a)-4]
เวลเลดูปา เอฟซี [(a)-15]
เรอัล ซานตานเดร์ [(a)-9]
โบโกตา เอฟซี [(a)-8]
ลาเนรอส เอฟซี [(a)-11]
แอตเลติโก้ เอฟซี [(a)-10]
Expreso Rojo [(a)-12]
เดปอร์เตส ควินดิโอ [(a)-1]
บาแรนคิลล่า เอฟซี [(a)-3]
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร [(a)-5]
ฝรั่งเศส England Under-21 Premier League
2 - 2
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) [A-8]
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) [A-5]
3 - 2
คริสตัล พาเลซ (ยู 21) [A-7]
ไบรท์ตัน (ยู 21) [A-9]
1 - 7
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) [A-10]
เชลซี(ยู21) [A-6]
2 - 1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) [B-9]
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) [B-6]
Myanmar National League
0 - 4
Mahar United(N) [8]
เมียวดี เอฟซี [4]
อิสราเอล Argentina group C Tebolidun League Manchester
0 - 0
คลับ ลูจัน [(a)-7]
เฟอโรคาริล มิดแลนด์ [(a)-17]
0 - 1
เจนเนอรัลลามาดริด [(a)-15]
เอล พอร์เวเนอร์ [(a)-18]
ปารากวัย MLS Next PL
2 - 2
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง)
นอร์ทเท็กซัสเอสซี
อิสราเอล อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง
1 - 5
Deportivo Espanol (W)
CA Estudiantes Caseros (W)
0 - 0
ราซิ่ง คลับ (ญ)
ฮูราแคน(ญ)
คอสตาริกา LCE D4
KFK Kopavogur
เคเอ อัสเวลเลียร์
Nicaragua Apertura league
0 - 0
ยูเวนตุส มานากัว [(a)-5]
เรอัล เอสเทล [(a)-4]
เซอร์เบีย DEN D4
3 - 0
Aarhus Fremad 2
FC Djursland
อิสราเอล Argentina Reserve League
4 - 2
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
เอกวาดอร์ BLR RL
2 - 0
ดินาโม มินส์(สำรอง)
เอฟซี มินส์ค(สำรอง)
7 - 1
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)
2 - 1
เอฟซี โกเมล(สำรอง)
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
พม่า Mex MFW(a)
2 - 0
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) [(a)-1]
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) [(a)-5]
คลับ เนกาซ่า (ญ) [(a)-18]
มอนเทอร์เรย์(ญ) [(a)-8]
คลับ ลีออน (ญ) [(a)-11]
คลับ อเมริกา (ญ) [(a)-4]
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) [(a)-14]
อัตลาส(ญ) [(a)-10]
ตีฮัวนา (ญ) [(a)-6]
ปาชูกา(ญ) [(a)-12]
เบลารุส กระชับมิตรทีมชาติ
4 - 0
อิหร่าน (ยู 19)
อัฟกานิสถาน ยู19
1 - 0
ตุรกี(ยู23)
เซเนกัล (ยู23)
1 - 0
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N)
อาเซอร์ไบจาน (ยู 23)
3 - 1
ทาจิกิสถาน(ยู 19)
คีร์กิสถาน ยู19
เอเชีย SubLeague.aspx?SclassID=1347
โบตาโฟโก้ พีบี [7]
ฟิกูเรนเซ่ [4]
เลบานอน Bulgaria B PFG
1 - 1
Botev Plovdiv II [17]
มินยอร์ เพอร์นิค [7]
ฝรั่งเศส England U21 Professional Development League 2
2 - 1
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) [12]
สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) [9]
1 - 3
เบิร์นลีย์(ยู21) [19]
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) [4]
2 - 2
Peterborough U21 [20]
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) [5]
0 - 1
ฮัลล์ซิตี้(ยู21) [18]
มิลล์วอลล์ (ยู 21) [8]
คอสตาริกา Iceland Womens Division 1
0 - 1
ฟีลเคียร์(ญ) [7]
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) [1]
0 - 2
Augnablik Women [6]
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) [5]
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
1 - 3
พีเค-35 วานต้า (ญ) [2]
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) [3]
โปแลนด์ NOR D4
2 - 0
เฟรม ลาวิค
สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี
2 - 2
สเตรนฮาม ไอเอล
โรเซนบอร์ก บี