ตารางบอลวันที่ 2020-08-15

เวลา
เหย้า
เยือน
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(N) [ENG PR-2]
โอลิมปิก ลียง [FRA D1-7]
บราซิล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ราซิ่ง เกงค์ [4]
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [10]
เคเอเอ เกนท์ [14]
คอร์ไทรจ์ [18]
ชาเลอร์รัว [6]
ออสเทนเด้ [15]
สวีเดน พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
คิลมาร์น็อค [7]
เซนต์ จอห์นสโตน [9]
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [12]
เซนต์ เมียร์เรน [6]
รอสส์ เคาน์ตี้ [3]
ดันดี ยูไนเต็ด [5]
ฮิเบอร์เนี่ยน [2]
มาเธอร์เวลล์ [8]
ออสเตรเลีย เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
เอชเจเค เฮลซิงกิ [3]
ฮอนก้าเอสพู [5]
อิลเวส แทมเปเร่ [7]
เอสเจเค ไซนาโจเอน [9]
ซาอุดีอาระเบีย นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ชาร์ปบอร์ก 08 [12]
โมลด์ [2]
เกาหลีใต้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โอเรโบร [10]
เยอร์การ์เด้น [3]
สโลวะเกีย รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ดินาโม มอสโก [3]
โรเตอร์ โวลโกกราด [15]
รูบิน คาซาน [16]
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [14]
ซีเอสเคเอ มอสโก [6]
สปาร์ตัก ตัมบอฟ [13]
โลโคโมทีฟ มอสโก [4]
เอฟซี คราซ์โนดาร์ [2]
เอฟเค รอสตอฟ [7]
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [5]
อเมริกา ซูเปอร์ลีก จีน
1 - 0
ซานตง ลู่เนิ่ง(N) [A-4]
เซินเจิ้น เอฟซี [A-6]
ต้าเหลียน อาเออร์บิน [A-7]
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [A-8]
อิสราเอล บราซิล ซีรี่เอ
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [4]
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [16]
กอริติบ้า พีอาร์ [18]
ฟลาเมงโก [20]
พัลไมรัส [11]
โกยาส [17]
ออสเตรีย เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1
1 - 6
คอนซาโดล ซัปโปโร [9]
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [1]
0 - 0
เวกัลตา เซนได [13]
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [14]
4 - 2
โยโกฮามา เอฟซี [17]
โชนัน เบลมาเร่ [18]
1 - 0
โออิตะ ตรินิต้า [16]
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [11]
1 - 0
เอฟซี โตเกียว [6]
นาโกย่า แกรมปัส เอต [4]
0 - 0
สากัน โตสู [15]
กัมบะ โอซาก้า [2]
0 - 1
คาชิว่า เรย์โซล [5]
เซเรโซ โอซาก้า [3]
1 - 0
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [7]
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [8]
สวิตเซอร์แลนด์ เค-ลีก
1 - 1
เอฟซี โซล [9]
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [3]
0 - 0
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [1]
โปฮัง สตีลเลอร์ [4]
0 - 2
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [11]
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [2]
เกาหลีใต้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ออสเตอร์ ไอเอฟ [10]
ไอเค บราเก้ [6]
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [11]
ฮาล์มสตัด [2]
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [4]
จีเอไอเอส [13]
ออสเตรีย เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
1 - 0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [19]
อวิสปา ฟูกูโอกะ [11]
2 - 0
กิระวันสึ คิตะคิวชู [3]
มาชิดา เซลเวีย [15]
0 - 0
ฟาเจียโน โอคายามา [16]
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [6]
Mongolia ออสเตรเลีย ลิก เอ
1 - 2
ซิดนีย์ เอฟซี [1]
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี [6]
Saudi Arabia League
อัล-อดาลห์ [16]
อัล ฮิลาล [1]
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) [6]
อัล อาห์ลี [3]
อัล ทาวอน [10]
อัล ดาฮัม [15]
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) [2]
อัล-เวห์ด้า เมกกะ [4]
สวิตเซอร์แลนด์ K League Challenge
0 - 0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี [9]
ชุนนัมดรากอนส์ [6]
0 - 0
เอฟซี อันยาง [8]
บูโชน เอฟซี 1995 [5]
โปแลนด์ เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
0 - 1
พูอีบลา [(a)-4]
ปาชูก้า [(a)-13]
ชีวาส กัวดาลาจาร่า [(a)-13]
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ [(a)-9]
ครูซ อาซูล [(a)-5]
เอฟซี ฮัวเรซ [(a)-10]
โมนาร์คัส โมเรเลีย [(a)-15]
พูมาส ยูนัม [(a)-3]
มอนเทอร์เรย์ [(a)-8]
เนกาซ่า [(a)-16]
รัสเซีย Germany Regionalliga
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 [NE-14]
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ [NE-16]
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี [NE-18]
วีเอฟบีเออร์บัค [NE-13]
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [NE-1]
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 [NE-19]
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด [NE-10]
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ [NE-12]
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ [NE-11]
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ [NE-8]
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) [NE-2]
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก [NE-9]
คาร์ล ไซส์ เยน่า [NE-4]
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 [NE-6]
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก [NE-20]
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี [NE-7]
ชามนิตเซอร์ [NE-3]
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 [NE-15]
เกาหลีใต้ Sweden Division 1
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ [S-16]
เอฟซีโทรลฮัทตัน [S-10]
ทอร์น ไอเอฟ [S-5]
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค [S-9]
ออสเตรเลีย ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
เคทีพี ค็อตก้า [4]
วีพีเอส วาซ่า [6]
มูซ่า [2]
เอซี โอลู [1]
ออสเตรเลีย Finland - Kakkonen Lohko
เจเอพีเอส [A-3]
พีเค-35 วานตา [A-1]
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า [A-11]
นูรมิจาร์เวน [A-9]
อีพีเอส เอสโป [A-4]
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ [A-5]
เอฟซีเอสพู [B-11]
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค [B-9]
พี ไอร็อต [B-12]
คาริเนน โปเจ็ท [B-7]
เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) [C-2]
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 [C-8]
พีเอส เคมิ คิงส์ [C-11]
โอแอลเอส โอลู [C-9]
ซาอุดีอาระเบีย Norway 2.Liga
0 - 0
โมสส์ [A-11]
โฟลโร [A-13]
อัลต้า [A-3]
เซนจา [A-7]
ควิด ฮอลเด้น [A-1]
เฟรดริกซ์สตรัด [A-2]
นาร์โด เอฟเค [B-10]
เฟรม ลาวิค [B-14]
เอฟเคอเรนดัล [B-4]
ไบรน์ [B-1]
โนท็อดเด้น เอฟเค [B-7]
เฟคเกรอย [B-5]
วาร์ด ฮอเกซุนด์ [B-3]
อัสเคอร์ [B-6]
ซาอุดีอาระเบีย Women\s Norwegian Tippeligaen
0 - 0
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) [9]
ลิน (ญ) [8]
คลีบ (ญ) [6]
โรอาร์ (ญ) [10]
อโวลเนส (ญ) [4]
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) [1]
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
ฟินน์ ฮาร์ปส์ [10]
โบฮีเมี่ยนส์ [2]
เชลบอร์น [6]
เดอร์รี่ ซิตี้ [7]
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
แชมร็อค โรเวอร์ส 2 [9]
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [6]
นานาชาติลีก Serbian Superliga
อินดิจา [18]
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค [15]
โบแร็ค คาแค็ก [12]
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า [11]
ราสนิกีร์ ไนร์ [8]
แมควา ซาแบค [14]
แรดนิค ซูดูลิซาร์ [10]
ปาร์ติซาน เบลเกรด [7]
Zlatibor Cajetina [20]
คูคาริคกิ สตานคอม [5]
อิหร่าน สโลวาเกีย ลิกา 1
เทรนซิน(N) [7]
เอ็มเอสเค ซิลิน่า [4]
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [3]
Sokol Dolna Zdana [9]
ซลาเต้ โมราฟเซ่ [8]
สโลวาน บราติสลาวา [1]
ดูนาจสก้า สเตรด้า [2]
นิตร้า [6]
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [10]
เอสเคเอฟซีเรด [5]
เอฟเค เซนิก้า [12]
ซีมปิน ไมชาโลวี [11]
อิหร่าน สโลวาเกีย ลิกา 1
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา [2]
สลาโว วีเซลัด [9]
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส [12]
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน [8]
MSK Puchov [11]
พาริซอน บาดิจอฟ [4]
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า [1]
สโลวาน บราติสลาวา บี [14]
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [3]
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม [10]
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
อัคราเนส [8]
ฟีลเคียร์ [5]
วาลูร์ เรย์ยาวิค [1]
เคเอ อคูเรย์รี่ [9]
อียิปต์ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง [8]
ไอเอฟ เวสตรี [7]
เลคเนียร์ เอฟ [10]
กรินดาวิค [6]
เลคเนียร์ เรกยะวิก [1]
ธอร์ อคูเรย์รี่ [5]
อิสราเอล เซเรีย บี บราซิล
3 - 1
ปารานา พีอาร์ [4]
ยูเวนตูเด้ [2]
โบต้าโฟโก้ เอสพี [8]
กัวรานี่ เอสพี [19]
บราซิล เด เปโลตัส [12]
โอเอสเต้ [15]
เนาติโก (พีอี) [17]
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [11]
มาซิโดเนีย ลีกา 1 ฮังการี
ปาคซิ เซ [9]
อูจเปสต์ [7]
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [6]
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [2]
อารเมเนีย โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ริเยก้า [3]
เฮชเอ็นเคซิเบนิค [CRO D2-1]
แซดเอ็นเคโอซีเยค [4]
สลาเวน โคปริฟนิก้า [7]
คอสตาริกา พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ [13]
โบเตฟ วราตซา [2]
อาร์ดา [6]
เลฟสกี้ โซเฟีย [12]
เดนมาร์ก อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ [(A)-6]
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ [(A)-14]
ซีเอ ริเวอร์เพลท [(A)-5]
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [(A)-15]
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ [(A)-2]
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด [(A)-16]
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
อามาซูลู(N) [15]
บาโรก้า เอฟซี [14]
สเตลเลนบอส เอฟซี(N) [11]
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ [8]
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี(N) [13]
ไกเซอร์ ชีฟ [1]
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(N) [3]
บิดเวสท์ วิทซ์ [5]
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
มาเกร็ฟ เท็ทวอน [7]
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ [14]
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ [13]
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย [10]
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน [5]
เอ็มซีโอ อุจดา [3]
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ [11]
เอฟเคทุซลา ซิตี้ [8]
สโลโบดา [5]
เอฟเค เซลเยซนิการ์ [1]
เอฟเค เวเลซ [6]
เอฟเค ครูปา [9]
Estonia Meistri Liiga
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน [9]
นอมเม่ เจเค คาลจู [2]
ทูเลวิค วิจานดี่ [5]
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ [3]
FYR Macedonia Prva liga
ราบ็อตนิคกี้ [9]
Belasica Strumica [12]
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
เอฟเค แวน [ARM D2-1]
แกนด์ซาซาร์ กาแพน [9]
ออสเตรีย Japanese League Division 3
3 - 1
เอสซี ซะงะมิฮะระ [10]
เอฟซี กิฟู [4]
3 - 2
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี [11]
เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) [17]
0 - 0
คามาทามาเร่ ซานูกิ [18]
บรัวบริทอากีต้า [1]
0 - 0
ไกนาเร โตโตริ [3]
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี [14]
1 - 0
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด [8]
คาเตอเลอร์ โตยามา [6]
2 - 1
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [2]
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี [12]
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Jezero Plav [MNE D2-2]
เอฟเครูดาร์ [7]
เอฟเคเซต้า [4]
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด [3]
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [2]
โอเอฟเคเปโตรวัค [6]
Mongolia ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
0 - 3
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ [13]
รอคเดลซิตี้ซัน [5]
ออสเตรีย เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
1 - 10
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) [1]
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) [4]
Mongolia ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
3 - 2
เดอะ แกป บีพีแอล [10]
ทารินก้า โรเวอร์ [6]
0 - 4
คาบูลเตอร์ เอฟซี [12]
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [3]
4 - 0
อัลบานี ครีก [7]
บริสเบน เคไนท์ส [8]
สโลวะเกีย รัสเซีย ดิวิชั่น 3
0 - 0
ซนามย่า ทรูด้า [W-12]
คาชานก้า มอสโก [W-6]
โรดิน่ามอสควา [W-15]
ดินาโม มอสโก บี [W-5]
เอฟเค โคลอมนา [W-14]
เอฟซี มูรอม [W-4]
สปาร์ตัก นาลชิค [S-13]
ลีเจียน ไดนาโม [S-6]
สตาฟโรพอล-2009 [S-5]
ดรูซบ้า เมย์คอพ [S-3]
ยูโรเซ คราสโนดาร์ [S-12]
มาชูค- เคเอ็มวี [S-10]
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ [S-4]
คราสโนดาร์ 3 [S-14]
0 - 0
เอฟเค การูก้า [C-6]
เอฟเค อาร์ยาซาน [C-3]
โซโคล ซาลาตอฟ [C-11]
คแวนท์ ออบนินส์ค [C-5]
อแวนการ์ด คุร์สค์ [C-15]
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ [C-10]
FK Fakel Voronezh Youth [C-14]
FC Krasny Smolensk [C-13]
2 - 1
เอฟเค อูราล-2 [U-3]
FK Volna Nizhegorodskaya
เชลยาบินสค์ [U-2]
วอลกา อูลยานอฟสค์ [U-9]
ซเวซดา เปียร์ม [U-7]
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด [U-6]
เอฟเค ทิวเมน [U-5]
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ [U-11]
Mongolia South Australia Super league
2 - 2
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [7]
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ [8]
1 - 0
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี [9]
อดิไลเด้ โอลิมปิค [6]
2 - 1
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี [2]
โครย์ดอน คิงส์ [4]
0 - 2
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี [12]
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี [5]
0 - 4
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) [11]
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี [3]
Mongolia เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
1 - 5
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)(N) [9]
ซอเรนโต้ เอฟซี [6]
1 - 4
อาร์มาเดล เอสซี [5]
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด [7]
1 - 1
Willip [1]
เพิร์ธ เอสซี [11]
1 - 0
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า [2]
ค็อกเบิร์น ซิตี้ [4]
0 - 4
ร็อคคิงแฮมซิตี้ [12]
อีซียู โยนดาลูบ [10]
2 - 2
เบยวอเตอร์ ซิตี้ [3]
บัลแคทต้า เอฟซี [8]
ออสเตรีย เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
1 - 3
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) [10]
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) [8]
0 - 3
บันนีเกียวโต(ญ) [9]
Orca Kamogawa FC (w) [6]
Mongolia Australia Capital Territory Premier League
1 - 4
แคนเบอรา โอลิมปิก [4]
คูม่า ไทเกอร์ [5]
4 - 0
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด(N) [3]
โมนาโร แพนเธอร์ส [7]
1 - 4
วอลเดน เวสทอน [8]
แคนเบอร์รา เอฟซี [2]
Mongolia Australia Queensland Premier League
2 - 0
บริสแบน สไตรเกอร์ส [7]
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ [1]
2 - 4
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน [11]
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี [14]
0 - 0
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [12]
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี [5]
กระชับมิตร (สโมสร)
0 - 0
ฮันโนเวอร์ 96(N) [GER D2-6]
โรด้า เจซี [HOL D2-2]
0 - 0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [HOL D1-16]
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [HOL D2-9]
1 - 0
ลิงบี้ [DEN SASL-10]
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [DEN D2A-4]
เอ็มเมน [HOL D1-18]
เอสซี เทลสตาร์ [HOL D2-8]
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GER D1-11]
ดินาโม เดรสเดน
ดอร์เดรชท์ [HOL D2-11]
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
ไฟร์บวร์ก(N) [GER D1-8]
คาร์ลสรูห์ เอสซี [GER D2-15]
เอ็นเอซี เบรด้า [HOL D2-1]
เอดีโอ เดน ฮาก [HOL D1-12]
ราปิด เวียนนา [AUT D1-3]
สโลวาน ลิเบอเรช [CZE D1-5]
สตวร์มกราซ(N) [AUT D1-5]
โอปาว่า [CZE D1-15]
เดอ กราฟสคัป [HOL D2-4]
เอสซี ฮีเรนวีน [HOL D1-3]
เอสเฟา สแตรเลน [GER RegW-21]
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [HOL D2-3]
อาแซด อัลค์มาร์ [HOL D1-2]
โมนาโก [FRA D1-9]
แร็งส์ [FRA D1-5]
มิดทิลแลนด์ [DEN SASL-1]
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [HOL D1-11]
วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOL D1-7]
อาเมียงส์ [FRA D2-13]
ทรัวส์ [FRA D2-12]
เกรอน็อบล์ [FRA D2-14]
แกลร์กมงต์ ฟุต [FRA D2-8]
Ecuador Copa Pilsener A
1 - 0
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [7]
อูเรนเซ่ เอสซี [10]
ซีดี เอล นาซิอองนาล [10]
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [7]
เดลฟินเอสซี [15]
คลับสปอร์ต เอเมเลค [12]
นิวซีแลนด์ Israel Ligat Al Toto Cup
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า [ISR D1-3]
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [ISR D1-11]
ฮาโปเอล ฮาเดร่า [ISR D1-14]
มัคคาบี้ เนทันย่า [ISR D1-8]
เม็กซิโก Denmark Woman\s League
อัลบอร์ก (ญ) [8]
นอร์ดเยลลันด์(ญ) [2]
AGF Kvindefodbold APS (W) [7]
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) [6]
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) [4]
เฮชบี โคเก(ญ) [1]
Mongolia South Australian Premier League
3 - 2
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ [5]
ซีฟอร์ด เรนเจอร์ [12]
3 - 1
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า [7]
แอดิเลดไวเปอร์ส [10]
2 - 2
แอดิเลด แพนเทอร์ [3]
เวสต์ แอดิเลด เอสซี [1]
2 - 0
อดิไลเด้วิคตอรี่ [11]
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท [4]
1 - 2
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี [8]
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี [9]
0 - 1
แอดิเลด ฮิลล์ [6]
สเติร์ทไลอ้อนส์ [2]
South Africa First League
0 - 0
โมโรคา สวอลโลส์ [2]
รีล คิงส์ [7]
Mongolia TAS Premier League
0 - 2
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก [5]
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี [3]
0 - 2
โฮบาร์ทซีบรา [7]
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ [1]
2 - 1
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส [6]
ลอนเซสตัน ซิตี้ [8]
Mongolia Australian cloth
4 - 1
เนอร์เล่ย์ เอฟซี [6]
เอซี คาริน่า [4]
5 - 1
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส [1]
Brisbane Athletic [2]
3 - 2
เดอะ เลค [3]
อิปสวิช ซิตี้ [9]
อิสราเอล Brazil Campeonat Potigurar
พัลไมรัส อาร์เอ็น [off-8]
ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น [off-6]
อิสราเอล Brazil Campeonato Paraibano
เทรเซ่ พาไรบา [2]
แคมพิเนสเซ่ พีบี [4]
อิหร่าน SVK U19 A
2 - 3
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)
2 - 2
เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
2 - 1
เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19)
เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)
1 - 0
เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19)
เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
3 - 1
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
Estonia Esi Liiga
2 - 0
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 [5]
เอฟซี เอลวา [4]
1 - 3
Vandra JK Vaprus [7]
วาปรัส ปาร์นู [3]
1 - 0
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด [2]
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี [6]
อียิปต์ Iceland Division 2
กอเดรนเกอร์ [2]
ไออาร์ เรกยะวิก [9]
ไอซ์แลนด์ Poland Woman\s League
0 - 1
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) [2]
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) [10]
0 - 0
WKS Slask Wroclaw (W) [4]
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) [3]
Estonia Women\s Meistri Liiga
0 - 0
Suure-Jaani United (w) [6]
FC Lootos Polva Women [5]
NZM SL
7 - 0
แคสเมียร์ เทคนิค
เนลสัน ซูเบริบส์
0 - 0
Ferrymead Bays
โคซแท็ล สปิริท
CPL
1 - 1
มิราม่าร์ แรนเจอร์
Petone FC
ฟุตบอลชายหาด USA National Premier Soccer League
4 - 0
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
Tormenta FC
Mongolia AUS NSW PL
1 - 0
Thornton Reid Backus
เซาท์ คาร์ดิฟฟ์
Mongolia AUS BPLR
0 - 1
แก็บ(สำรอง)
ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง)
1 - 3
Caboolture FC Reserves
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง
0 - 1
ออลบานี ครีก สำรอง
บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง)
Mongolia Australia Women Brisbane Premier League
0 - 5
The Lakes (W)
Coomera FC(w)
0 - 4
Robina City FC Women
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)
Mongolia AUS DPL
2 - 2
Port Darwin FC
Casuarina FC
0 - 1
Darwin Hearts
University Azzurri FC
Mongolia AQ U20 L
1 - 8
Logan Lightning U20
Rochedale Rovers U20
Mongolia QLD D1
0 - 0
โลแกน ไลท์นิ่ง
โรชเดล โรเวอร์
Mongolia AUS WQSL
1 - 5
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ)
โกล โคส ซิตี้ (ญ)
Mongolia AUS CTL U23
2 - 2
Belconnen United U23
Monaro Panthers U23
3 - 0
Canberra Olympic U23
Cooma Tigers U23
2 - 3
Woden Weston FC U23
Canberra Croatia FC U23
Mongolia AUS CGP B
2 - 0
แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์
นาร์ราบันดาห์
Mongolia WAUS D2
1 - 4
แอซฟิลล์
UWA-Nedlands FC
1 - 1
เฟรแมนเทล ซิตี้
เวสเทิร์น ไนท์ส
1 - 0
แมนดูราท ซิตี้
Quinns FC
1 - 2
สตีรลิง ไลออนส์
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
1 - 2
Olympic Kingsway SC
สวาน ยูไนเต็ด
Mongolia ANSW L
4 - 4
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน)
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
2 - 5
Hills Brumbies
สปิริต เอฟซี
2 - 1
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
2 - 2
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
รัสเซีย Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
Rostocker FC
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
international Leipzig FC
คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา
อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น [GER RegW-18]
รัสเซีย GER LS
เอฟซี กีสเซิน [GER RegS-23]
ทีเอสวี ชไตน์บัค [GER RegS-19]
เอฟวี เดียฟเฟลน
ซาบรุคเค่น
Mongolia FFSA SLR
2 - 1
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง)
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง)
2 - 1
คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง)
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง)
2 - 2
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง)
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง)
ออสเตรเลีย Finland K
0 - 0
เอฟเจเค ฟอสซ่า
เจนปา
0 - 0
SC Wolves
Aifk Turku
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่
เอฟซี เอสพู 2
ออสเตรเลีย Finland Ykkonen Women
0 - 6
เอฟซี สปอร์ต (ญ)
Ilott (w)
0 - 1
โรพีเอส(ญ)
วาซา ไอเอฟเค(ญ)
ซาอุดีอาระเบีย NOR D1 W
0 - 0
Ovrevoll Hosle(W)
Honefoss (w)
เม็กซิโก DEN D4
1 - 1
Valby BK
ฮูซัม บีเค
0 - 0
ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด
อัลเรโรด เอฟเค
0 - 0
Otterup
Roskilde Boldklub
0 - 0
ทารูก-พารูก ไอเอฟ
Horsens Freja
0 - 0
วิไบ ไอเอฟ
วาลเด้
นอร์เรสซันด์บี
Vinder Vatanspor-VRI
เยอรมัน Austrian 3.Liga
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า [M-15]
เอสเฟา รีด บี [M-13]
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน [WS-4]
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก [WS-5]
คุฟซไตน์ [WT-6]
SV Telfs [WT-7]
SC Imst [WT-3]
Worgl Obi SV [WT-5]
เยอรมัน Austria Landesliga
เอสวี เคียร์ชบิเคิล
FC Natters
ไอซ์แลนด์ Pol D4
0 - 0
Unia Swarzedz
Baltyk Koszalin
0 - 0
ซาเกลบี้ ลูบิน บี
LKS Goczalkowice Zdroj
0 - 0
Avia Swidnik
สเตล สตาโลว่า โวล่า
อารเมเนีย CRO D2
เอ็นเค ดูโกพอลเจ [10]
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย [16]
Mongolia Australia U20
5 - 4
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) [12]
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) [7]
1 - 2
Gwelup Croatia U20 [2]
เปเรซ(ยู20) [1]
0 - 3
บัลแคทต้า(ยู20) [10]
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) [5]
2 - 2
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) [3]
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) [4]
อิสราเอล BRA D3group
วิลา โนวา [group-3]
เอสซี เปซานดูปารา [group-6]
ทอมเบนเซ่ [group-10]
เซา โจเซ่อาร์เอส [group-3]
คริคูม่า [group-6]
โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ [group-5]
โครเอเชีย Czech Republic U19 League
1 - 1
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) [3]
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) [13]
3 - 0
สโลวัคโก้ (ยู 19) [7]
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) [8]
ไอซ์แลนด์ โปแลนด์ คัพ
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ [POL D1-16]
ปิแอส กลิวิส [POL PR-2]
จีเคเอส ทิคี [POL D1-15]
วิสล่า พล็อค [POL PR-12]
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
วิสล่า คราคอฟ [POL PR-13]
ออดราออปอเล [POL D1-10]
เลช พอซนาน [POL PR-3]