เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30
[4] เอชเจเค เฮลซิงกิ
-
ลาห์ติ [8]
22:30
[6] ไอเอฟเค มารีฮามน์
-
เฮดไอเอฟเค [9]
Portugal U23
21:30
[] บราก้า(ยู 23)
-
โกอิมบรา อีซี(ยู 23) []
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45
[10] ฟูแล่ม
-
ลูตัน ทาวน์ [16]
01:45
[4] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
-
ฮัลล์ ซิตี้ [19]
01:45
[15] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
-
วีแกน แอธเลติก [18]
01:45
[22] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
-
มิดเดิลสโบรห์ [21]
01:45
[9] บริสตอล ซิตี้
-
ชาร์ลตัน แอธเลติก [7]
ลีกวัน อังกฤษ
01:45
[6] โคเวนทรี ซิตี้
-
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [4]
01:45
[1] อิปสวิช ทาวน์
-
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [11]
01:45
[3] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
-
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [17]
กระชับมิตร (สโมสร)
21:40
[] ไคตัน
-
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี []
22:30
[UAE LP-14] อัล วาเซิ่ล
-
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) [KSA PR-8]
00:00
[EGY D1-9] เอล อิสไมลี่
-
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) [UAE LP-4]
croatia cup
22:00
[] ซาดาร์
-
แซดเอ็นเคโอซีเยค [CRO D1-4]
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:30
[ARG D1-1] โบคา จูเนียร์ส
-
ริเวอร์เพลท [ARG D1-6]
07:30
[BRA D1-1] ฟลาเมงโก
-
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRA D1-7]
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:55
[GER D1-5] แอร์เบ ไลป์ซิก
-
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUS PR-1]
23:55
[HOL D1-1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
-
เชลซี [ENG PR-4]
02:00
[AUT D1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
-
นาโปลี [ITA D1-4]
02:00
[BEL D1-6] ราซิ่ง เกงค์
-
ลิเวอร์พูล [ENG PR-1]
02:00
[ITA D1-2] อินเตอร์ มิลาน
-
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GER D1-4]
02:00
[CZE D1-1] สลาเวีย ปราก
-
บาร์เซโลน่า [SPA D1-1]
02:00
[POR D1-2] เบนฟิก้า
-
โอลิมปิก ลียง [FRA D1-17]
02:00
[FRA D1-7] ลีลล์
-
บาเลนเซีย [SPA D1-10]
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
20:00
[3] วีบรอก
-
เวเจิล [1]
อิตาลี c1
20:00
[A-17] โอลเบีย
-
อัลบิโนเลฟเฟ่ [A-11]
20:00
[C-12] เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
-
เตราโม่ [C-13]
23:30
[A-7] คาร์ราเรเซ่
-
โคโม [A-8]
23:30
[A-18] เจียน่า เออมินิโอ
-
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ [A-20]
23:30
[A-19] เลชโก้
-
ยูเวนตุส(ยู 23) [A-13]
23:30
[A-4] ปอนเทเดร่า
-
โปร ปาเทรีย [A-9]
23:30
[A-2] เรนาเต้ เอซี
-
โนวาร่า [A-5]
23:30
[B-12] เชเซน่า
-
ซุดติโรล อัลโต้ [B-5]
23:30
[B-19] กุบบิโอ
-
ไอโมเลเซ่ [B-20]
23:30
[B-8] ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
-
ราเวนน่า [B-11]
23:30
[C-8] ปากาเนเซ่
-
วิโบเนเซ่ [C-11]
23:30
[C-1] โปเทนซ่า
-
คาเวเซ่ [C-14]
23:30
[C-20] แรนเด
-
เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ [C-18]
23:30
[C-3] แตร์นาน่า
-
อเวลลิโน่ [C-15]
01:45
[A-3] อาเลซซานเดรีย
-
ปิสโทลเซ่ [A-14]
01:45
[A-1] มอนซ่า 1912
-
กอซซาโน่ [A-16]
01:45
[A-12] โปร เวอร์เซลลี่
-
อาเรสโซ่ [A-15]
01:45
[A-6] โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
-
ยูเอส เปียเนเซ่ [A-10]
01:45
[B-18] อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
-
วิเชนซ่า [B-2]
01:45
[B-9] เฟอรัลพิซาโล
-
ปิอาเชนซา [B-7]
01:45
[B-1] ปาโดวา
-
แซมเบเนเดทเซ่ [B-6]
01:45
[B-4] เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี
-
ริมินี่ [B-16]
01:45
[C-5] บารี
-
คาตันซาโร่ [C-7]
01:45
[C-10] ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
-
เอซี โมโนโปลี [C-4]
01:45
[C-9] คาตาเนีย
-
บิสเซลเย 1913 [C-17]
01:45
[C-2] เรจจิน่า
-
AZ Picerno ASD [C-16]
01:45
[C-19] ไรติ
-
วิเทอเบเซ่ [C-6]
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45
[ENG L1-19] ทรานเมียร์ โรเวอร์
-
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [ENG L2-18]
japan emperors cup
17:00
[JPN D1-15] สากัน โตสู
-
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [JPN D1-13]
17:00
[JPN D1-1] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
-
ฮอนด้า เอฟซี [JPN JFL-1]
17:00
[JPN D2-11] วี-วาเรน นากาซากิ
-
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [JPN D2-9]
17:00
[JPN D1-10] วิสเซล โกเบ
-
โออิตะ ตรินิต้า [JPN D1-7]
copa mx
07:00
[MEX D1(a)-19] เวราครูซ
-
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา [MEX D2(a)-2]
09:00
[MEX D1(a)-11] คลับ ตีฮัวนา
-
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [MEX D2(a)-8]
09:00
[MEX D2(a)-7] ดอราดอส เดอ ซินาลัว
-
เนกาซ่า [MEX D1(a)-2]
09:00
[MEX D2(a)-13] คอร์เรคามินอส ยูเอที
-
ซานโตส ลากูน่า [MEX D1(a)-1]
07:00
[MEX D2(a)-9] ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
-
มอนเทอร์เรย์ [MEX D1(a)-13]
09:00
[MEX D2(a)-5] ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
-
พูอีบลา [MEX D1(a)-18]
09:00
[MEX D2(a)-1] ซากาเตเปค
-
ปาชูก้า [MEX D1(a)-9]
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
19:00
[CHA CSL-1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
-
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPN D1-12]
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
21:00
[8] เอเอส เอน เอ็มลิล่า
-
ยูเอส บิสกรา [7]
22:59
[2] เอ็มซี แอลเจอร์
-
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ [12]
22:59
[13] ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
-
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ [6]
00:00
[3] เอ็มซี โอราน
-
ปาราดัว เอซี [16]
00:00
[14] ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
-
ซีอาร์ เบลูอิซดัด [1]
00:00
[11] อีเอส เซทิฟ
-
เอเอสโอ ชเลฟ [15]
00:45
[9] ซีเอส กงส์ต็องตีน
-
เจเอส คาบิลี่ [4]
01:00
[5] เจเอส ซาอัวร่า
-
MC Magra [10]
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
22:00
[] นอร์เวย์ ยู17
-
ออสเตรีย(ยู 17) []
22:00
[] มอลตา(ยู 17)
-
บัลแกเรีย(ยู 17) []
เซอร์เบีย คัพ
19:00
[SER D1-5] ปาร์ติซาน เบลเกรด
-
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา [SER D1-10]
19:00
[] FK Teleoptik Zemun
-
คูคาริคกิ สตานคอม [SER D1-3]
19:00
[SER D1-14] อินดิจา
-
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [SER D1-9]
19:00
[] โอเอฟเค เบลเกรด
-
แรดนิค ซูดูลิซาร์ [SER D1-13]
19:00
[SER D1-6] ราสนิกีร์ ไนร์
-
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา [SER D2-9]
19:00
[SER D1-8] มัลโดส ลูการ์นี
-
บัซคา โทโพลา [SER D1-4]
19:00
[SER D1-2] วอจโวดิน่า โนวิ แซด
-
เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด [SER D2-13]
latvian higher league
19:00
[7] เจลกาว่า
-
ริก้า เอฟซี [1]
โปแลนด์ ลิกา 1
22:59
[17] โครบริ โกลกูฟว์
-
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [10]
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
18:30
[9] ทอม ทอมสค์
-
มอร์โด้เวีย ซารานสค์ [19]
19:00
[17] สปาร์ตัก มอสโก 2
-
เฟเคิล [20]
19:00
[16] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
-
อแวนการ์ด คุร์สค์ [13]
20:00
[15] เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
-
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด [11]
22:00
[6] เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
-
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ [8]
22:00
[3] โรเตอร์ โวลโกกราด
-
ลุช เอเนอร์จีย่า [14]
22:30
[2] เอฟเค คิมกี้
-
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ [12]
22:30
[7] ชินนิค ยาโรสลาฟ
-
บัลติก้า [5]
22:59
[1] ตอร์ปิโด มอสโก
-
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ [10]
22:59
[4] เชอตาโนโว มอสโก
-
เทคสติลชิค อีวาโนโว [18]
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00
[(C)-6] เซอร์โร ลาร์โก
-
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ [(C)-8]
02:00
[(C)-12] มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
-
ซีเอยูเวนตูเด้ [(C)-11]
02:00
[(C)-14] สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
-
แรมปรา จูเนียร์ [(C)-16]
02:00
[(C)-9] บอสตัน ริเวอร์
-
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ [(C)-5]
02:00
[(C)-13] ดานูบิโอ เอฟซี
-
ซีเอ เพนาโรล [(C)-4]
colombia copa mustang a
06:15
[(c)-1] อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
-
เอ็นบิกาโด เอฟซี [(c)-15]
08:15
[(c)-10] มิลเลียนนาริออส
-
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [(c)-7]
egyptian premier league
22:30
[10] สโมฮา เอสซี
-
ทาลา เอล เจช [15]
22:30
[13] เอล กัวน่า
-
เอล อาห์ลี [2]
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30
[3] มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
-
ไฮแลนด์ส พาร์ค [5]
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
22:00
[1] อัล ฮัดด์
-
อัล มูฮารัค [3]
22:00
[6] บูไสทีน
-
อัล ฮาล่า [9]
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:59
[3] เอ็มซีโอ อุจดา
-
วีแดด คาซาบลานก้า [8]
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:30
[7] เอเอส ซอลิแมน
-
ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ [13]
20:30
[11] เจเอส เคียรอยอันอิเซ่
-
สตาดิ ตูนิเซียน [10]
00:00
[1] ยูเอส โมนาสตีร์
-
Chebba [9]
โอมาน ลีก
19:55
[4] อัลรูสตัก
-
โซฮาร์ คลับ [2]
20:00
[7] บาห์ลา
-
มัสแคท [9]
22:10
[8] อัล นาห์ด้า
-
ดูฟาร์ [6]
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
20:00
[3] รัดนิก บิเยลจิน่า
-
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค [7]
เซเรีย บี บราซิล
05:15
[2] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
-
ปารานา พีอาร์ [7]
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
01:45
[NIR D1-9] เกล็นนาโวน ลูร์กัน
-
นิวรี่ ซิตี้ [NIR CH-4]
usl division 1
06:00
[10] นอร์ท แคโรไลนา
-
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน [20]
06:00
[13] ออตตาวา ฟิวรี
-
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ [19]
07:30
[16] อัสติน โบลด์
-
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 [17]
k-national league
13:00
[3] กย็องจู เคเอชเอ็นพี
-
ชางวอนซิตี้ [8]
17:00
[1] กังเนือง ซิตี้
-
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น [4]
17:00
[7] ม็อกโป ซิตี้
-
อินชอน โคเรียล [5]
17:30
[6] กิมแฮ ซิตี้
-
เชนันซิตี้ [2]
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
17:00
[4] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
-
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) [2]
โมร็อกโก คัพ
21:00
[MAR D2-9] TAS de Casablanca
-
อิติเฮด เคมมิสเซ็ท [MAR D2-14]
00:00
[] Rajaa Sportive Jadida
-
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา []
01:00
[] มาเกร็ฟ เท็ทวอน
-
เรพิด คลับ อวด เซม []
poland mloda ekstraklasa
17:00
[6] เลช พอซนาน (เยาวชน)
-
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) [4]
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00
[(a)-2] ซีดี ซอนโซนาเต
-
CD El Vencedor [(a)-5]
04:00
[(a)-9] ซีดี อากีลา
-
ซีดี ชาลาเตนังโก [(a)-8]
04:00
[(a)-4] มูนิซิพาล ลิเมโน่
-
ซานต้า เทคล่า [(a)-3]
04:00
[(a)-10] Independiente San Vicente
-
Once Municipal [(a)-12]
04:00
[(a)-7] เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
-
ซีดี ฟาส [(a)-6]
uefa european womens u17 championship
16:00
[] สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17
-
ยูเครน(ญ) ยู17 []
17:00
[] ออสเตรีย(ญ) ยู17
-
เอสโตเนีย(ญ) ยู17 []
19:00
[] หมู่เกาะแฟโร(ญ) ยู17
-
อาเซอร์ไบจาน(ญ) ยู17 []
19:00
[] สโลวีเนีย(ญ) ยู17
-
นอร์เวย์(ญ) ยู17 []
19:00
[] เซอร์เบีย(ญ) ยู17
-
จอร์เจีย (ญ) ยู17 []
22:00
[] สโลวะเกีย(ญ) ยู17
-
ฟินแลนด์(ญ) ยู17 []
เดนมาร์ก(w) คัพ
00:00
[DEN WD2A-7] ซันดบี้บีเค(ญ)
-
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) [DEN WD1-8]
00:00
[DEN WD2A-5] เฮชบี โคเก(ญ)
-
โอเดนเซ่ บีเค (ญ) [DEN WD1-7]
00:00
[DEN WD2A-1] Boldklubben AF 1893 (w)
-
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) [DEN WD1-1]
00:00
[] เวเจิล (ญ)
-
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) [DEN WD1-2]
00:00
[] Stovring (W)
-
ทิซเตด เอฟซี (ญ) [DEN WD1-4]
00:00
[] วาลเด้ (ญ)
-
วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) [DEN WD1-6]
00:00
[DEN WD2B-3] วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
-
โคลดิ้ง บี (ญ) [DEN WD1-5]
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:00
[1] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
-
โตรอนโต้ เอฟซี [4]
09:00
[2] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
-
รีล ซอลต์ เลค [4]
bolivia liga de futbol prof
02:00
[(c)-10] คลับ กัวบิร่า
-
เดอะ สตรองเกสต์ [(c)-4]
05:15
[(c)-14] ออโรร่า
-
นาซิอองนาล โปโตซี [(c)-5]
05:15
[(c)-7] บลูมมิ่ง
-
รอยัล พารี่ เอฟซี [(c)-8]
07:30
[(c)-13] รีล โปโตซี่
-
โบลิวาร์ [(c)-2]
มอนเตเนโกร คัพ
19:30
[MNE D1-3] เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
-
เอฟเค การ์เบจ [MNE D1-9]
19:30
[MNE D2-10] โลฟเซน เซตินเจ
-
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [MNE D1-2]
19:30
[MNE D1-4] เอฟเคเซต้า
-
FK Ibar Rozaje [MNE D2-6]
19:30
[MNE D1-7] Mladost Ljeskopolje
-
Petnjica []
19:30
[MNE D1-1] เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
-
เอฟเครูดาร์ [MNE D1-8]
19:30
[MNE D2-8] FK Drezga
-
โอเอฟเคเปโตรวัค [MNE D1-10]
19:30
[MNE D1-5] โอเอฟเค พอดโกริก้า
-
โบเคลจ์ โคเตอร์ [MNE D2-5]
เอสโตเนีย คัพ
22:59
[EST D1-10] เอฟซี มาร์ดู
-
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [EST D1-1]
22:59
[EST D1-9] เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
-
JK Volta II []
จอร์เจีย คัพ
17:00
[GEO D1-3] เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
-
ตอร์ปิโด คาตูซี่ [GEO D1-5]
17:00
[] Gareji Sagarejo
-
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี [GEO D1-4]
italian youth league
20:00
[P1-7] ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)
-
เปสคารา(เยาวชน) [P1-9]
saudi arabia division 2
21:45
[2] Al-Thuqbah
-
Al-Taqdom [11]
22:00
[5] อัล-คาว์แคบ
-
อัล-จาบาลีน [12]
22:10
[9] Al Bukayriyah
-
อัล-โนจูม [20]
22:25
[4] Al-Ameade
-
อัล-นาดห์ฮา [7]
22:30
[8] โอฮูด มีดินา
-
อัล กาดาซิย่า [1]
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00
[9] เดอะ คอง
-
เอสเอชบี ดานัง [7]
17:00
[4] บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
-
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี [14]
17:00
[12] ไฮฟอง เอฟซี
-
โฮจิมินห์ซิตี้ [2]
17:00
[6] กวาง นัม
-
ซงลาม เหงะอาน [5]
17:00
[8] ไซ่ ง่อน เอฟซี
-
นัม ดินห์ เอฟซี [11]
17:00
[10] ฮอง อันห์ ยาลาย
-
ซานนา คานห์ ฮัว [13]
17:00
[3] ทัน กวางนินห์
-
ฮานอย ทีแอนด์ที [1]
japanese league division 3
11:00
[12] โอซาก้า เอฟซี
-
ฮอนด้า ล็อค เอสซี [5]
czech republic u19 league
16:15
[9] ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
-
บานิค ออสตราว่า (ยู 19) [6]
england womens southern premier league
01:45
[8] มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)
-
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) [6]
copa libertadores femenino
07:30
[Brazil W L-1] เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
-
Santiago Morning (w) []
lithuania - 2. division
22:30
[12] Baltijos Futbolo Akademija
-
kupiskis [10]
iran league division 1
18:30
[17] มาลาวัน
-
เอสเตกัล คูซสถาน [13]
18:30
[5] โอซิน อัลบอร์ซ
-
โคเชห์ ทาเลย์ [2]
18:30
[10] เมส เคอมัน
-
ฟาร์ เซปาซี่ [3]
south africa first league
20:30
[10] สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด
-
ทีเอส กาแล็กซี่ [9]
kuwait 1st division league
21:40
[] อัล ซาลิบิคัท
-
Burgan SC []
moldova division 2
19:00
[2] ดาเซีย-บุยอูคานี
-
เอฟซี คาฮูล-2005 [5]
19:00
[14] เอฟซี ซิงเกเรย์
-
เรอัล ซัคเซส [11]
อิรัก ลิก
19:00
[] Al-Hudod
-
อัล นาจาฟ []
21:15
[18] Al Talaba
-
นาฟิต อัล ยันนูป [16]
serbia prva liga
20:00
[1] Graficar
-
ราดนิคกี้ 1923 [12]
22:59
[11] เอฟเค ทราจัล
-
Zlatibor Cajetina [6]
armenia division 2
18:30
[15] Masis
-
FK Van [2]
18:30
[10] พิวนิค บี
-
Rail Locomotive [3]
scotland womens premier league
01:30
[6] มาเธอร์เวลล์(ญ)
-
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) [1]
georgia division
18:00
[6] เอฟซี กากรา
-
กูเลีย ลานว์คูติ [9]
18:00
[10] เอฟซี โคลเคติ โปติ
-
เอฟซี เชอวาร์เดนิ [4]
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30
[17] เปอเซล่า ลามังกัน
-
เปอร์เซบายา สุราบายา [8]
18:30
[10] บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
-
เปอร์ซิบ บันดุง [11]
colombia copa mustang b
08:00
[off-1] เดปอร์เตส ควินดิโอ
-
เดปอร์ติโว เปไรร่า [off-5]
02:00
[off-8] Expreso Rojo
-
คอร์ตูลัว [off-4]
qatar league division 2
22:00
[] Al Bidda SC
-
อัล มาร์คไฮยา []
22:00
[] Al Nasa(QAT)
-
Al Muaidar Club []
22:00
[] อัล ชามาล
-
Russell City []
22:00
[] อัล-เมไซเมียร์ เอสซี
-
อัล คูไรติอัต []
uefa youth league u19
19:00
[] เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19)
-
ลิเวอร์พูล (ยู19) []
19:00
[CZE U19-4] สลาเวีย ปราก (ยู 19)
-
บาร์เซโลน่า(ยู 19) [SPA LU19-7]
19:00
[GER U19N-8] แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
-
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) []
19:00
[HY U19-1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)
-
เชลซีเอฟซี (ยู 19) []
19:00
[FRA U19A-7] ลีลล์(ยู 19)
-
บาเลนเซีย (ยู 19) [SPA LU19-38]
19:30
[] Shkendija U19
-
ดินาโม เคียฟ (ยู 19) [UKR U19-2]
19:30
[] Sheen Lensky U19
-
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) [HUN U19A-7]
20:00
[] เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)
-
นาโปลี(ยู 19) []
21:00
[] อินเตอร์ มิลาน ยู19
-
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) [GER U19W-4]
21:00
[PORJA1S-1] เบนฟิก้า(ยู 19)
-
โอลิมปิก ลียง(ยู 19) [FRA U19B-2]
21:00
[] Korona Kielce U19
-
เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) [SPA LU19-11]
21:30
[] Levadia Tallinn U19
-
IA Akranes U19 []
22:00
[] FC Sheriff U19
-
Shkendija Tirane U19 []
22:00
[] Liepaja Metalurgs U19
-
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) [PORJA1N-2]
22:00
[SER U19-2] FK Brodarac U19
-
แรนส์(ยู 19) [FRA U19C-5]
22:00
[] ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19)
-
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) [SVK U19 A-5]
22:00
[] พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19)
-
โบฮีเมียนส์(ยู 19) [IRE U19-1]
22:59
[] มัคคาบี้ เปตรา ทิควา อซิส เดวิท(ยู 19)
-
โลโคโมทีฟแอสตาน่า (ยู 19) []
23:30
[DAN U19-8] มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
-
ไอเอฟ เอลฟ์บอร์ก(ยู 19) []
01:00
[] Glasgow Rangers U19
-
ยัง บอยส์(ยู 19) []
poland division 2
22:00
[8] ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
-
การ์บาเนียกราโกล [11]
australia ffa cup
15:30
[AUS D1-10] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
-
เมลเบิร์น ซิตี้ [AUS D1-4]
india super league
21:00
[2] เอฟซี กัว
-
เซนไนยิน เอฟซี [3]
ecuador campeonato serie b
01:45
[] มอนต้า เอฟซี
-
Club Atletico Porteno []
03:00
[] CDS Santa Rita
-
ลีกา เดอ โลจา []
03:15
[] CD Independiente Juniors
-
ปอร์โต วิ โฮ []
03:30
[] ซีดี เปอร์โต กีโต
-
กัวเลซีโอเอสซี []
06:00
[] ซีดี แคลน จูเวนไนล์
-
อูเรนเซ่ เอสซี []
germany youth u19 league
22:59
[N-3] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
-
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) [N-4]
22:59
[] อาเวส (ยู 23)
-
โควา พีดาเด้(ยู 23) []
germany regionalliga
22:59
[W-10] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
-
อเลมานเนีย อาเค่น [W-12]
portugal champions nacional juniores b
21:00
[D-4] วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)
-
เบนฟิก้า(ยู 17) [D-1]
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
18:00
[C-10] เอฟเค การูก้า
-
เอฟเค อาร์ยาซาน [C-11]
Nicaragua Apertura league
04:00
[] จาลาปา
-
เดปอร์ติโวโอโกตัล []
04:30
[] ยูเวนตุส มานากัว
-
ชินันเดกาเอฟซี []
08:00
[] เรอัล เอสเทล
-
มานากัว เอฟซี []
08:00
[] เรอัลมาดริซเอฟซี
-
Las Sabanas []
08:00
[] วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
-
Diriangen []
england u23 1.liga
19:00
[5] ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
-
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) [17]
Hong Kong Elite Cup
19:00
[] คิดชี
-
ลีแมน []
Kosovo Superliga
19:00
[] เคเอฟ เทรปคา 89
-
เคเอฟ เฟริซาจ []
19:00
[] KF Gunilla Hei
-
KF Llapi []
19:00
[] KF Drenica Skenderaj
-
KF Dukagjini []
guatemala liga nacional
01:00
[7] ซีดี มาลากาเตโก
-
ซีเอสดี มูนิชิปัล [1]
02:00
[9] เดปอร์ติโว อิซทาปา
-
คลับ เซลาจู เอ็มซี [8]
04:00
[11] เดปอร์ติโวมีชโก
-
แอนติกา จีเอฟซี [5]
04:30
[4] เดปอร์ติโว ซานาราเต้
-
กัวสตาโตยา [2]
07:00
[3] โคบาน อิมเพเรียล
-
ซิเคียนาเล่เอฟซี [12]
09:00
[6] คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
-
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า [10]