อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
07:45
[3] ริเวอร์เพลท
-
ซาน ลอเรนโซ่ [12]
05:00
[21] ปาโตรนาโต ปารานา
-
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ [6]
07:10
[2] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
-
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [11]
Portugal U23
18:45
[] ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
-
บราก้า(ยู 23) []
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
02:30
[4] สตุ๊ตการ์ต
-
เนิร์นแบร์ก [16]
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00
[3] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
-
โรด้า เจซี [14]
02:00
[15] อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
-
เฮลมอนด์ สปอร์ต [19]
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
03:15
[10] ริโอ อาฟ
-
กิล วิเซนเต้ [9]
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00
[18] เคย์เซริสปอร์
-
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [11]
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00
[16] เวสต์แฮมยูไนเต็ด
-
อาร์เซน่อล [10]
อิตาลี เซเรีย บี
03:00
[6] เปรูจา
-
โคเซนซ่า 1914 [18]
กระชับมิตร (สโมสร)
21:00
[JOR D2-9] Dar Al-Dawa
-
อัล อาห์ลี [JOR D1-10]
ดัตช์คัพ
01:45
[HOL D2-11] อัลเมเร่ ซิตี้
-
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [HOL D2-17]
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
01:15
[3] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
-
มัคคาบี้ ไฮฟา [2]
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59
[11] เซ็บซี่
-
เอฟซีคลินเซนิ [12]
01:30
[14] ซีเอส โวลุนทารี
-
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [5]
turkey 2 ligi a
22:59
[7] เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
-
เคซิโอเรนกูคู [6]
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:00
[11] เอฟซี ดูนาฟ รูส
-
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ [3]
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:30
[(a)-6] คลับ อเมริกา
-
โมนาร์คัส โมเรเลีย [(a)-7]
อิตาลี c1
02:45
[B-8] แซมเบเนเดทเซ่
-
กุบบิโอ [B-17]
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00
[10] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
-
อิโนซิส พาราลิมนิ่ [11]
greece - football league
22:00
[3] พานาคายคิ 2005
-
คิสสามิกอส [10]
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
18:45
[9] แมชชีน ซาซี่
-
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ [8]
20:05
[6] ฟูแลด ครูเซสตัน
-
พาร์ส โจโนบิ แจม [14]
20:30
[3] ปาดิสเด เอฟซี
-
เซปาฮัน [2]
21:00
[10] เพย์กัน
-
เอสเตกฮลัล [1]
21:00
[12] ซบ อฮัน
-
นาซซาจี้ มาซานดาราน [11]
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:30
[7] นาซิอองนาล อซุนซิยง
-
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ [9]
05:30
[6] ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
-
เดปอร์ติโว คาเปียต้า [11]
05:30
[8] เจนเออะแร็ล ดิแอซ
-
โซล เดอ อเมริกา [5]
Scottish Reserves League
21:00
[] ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20)
-
มอร์ตัน(สำรอง) []
cecafa tusker challenge cup
20:00
[151] บุรุนดี
-
เอริเตรีย [205]
20:00
[77] ยูกันดา
-
โซมาเลีย [196]
bolivia liga de futbol prof
07:30
[(c)-7] โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
-
ออโรร่า [(c)-12]
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00
[7] โอเดนเซ่ บีเค
-
อัลบอร์ก [5]
เยอรมันลีกา 3
01:00
[12] เอสวี เม็พเพ่น
-
พรูเบน มุนสเตอร์ [19]
hungary nb ⅱ
01:00
[1] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
-
ชัควารี่ ทีเค [3]
india league division 1
18:30
[6] รีล แคชเมียร์ เอฟซี
-
โกคูลัม เคราล่า เอฟซี [1]
20:30
[10] อินเดียน แอโรว์
-
Aizawl FC [8]
israel state league
19:00
[N-9] ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา
-
Moadon Sport Tira [N-5]
argentina prim b metropolitana
07:10
[4] Talleres Rem de Escalada
-
ซาคาชิสพาส [18]
เบลเยียม ยู 21
00:30
[B-3] ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)
-
โลเคอเรน (ยู 21) [B-8]
00:30
[B-7] เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21
-
เอเอสยูเปน (ยู 21) [B-2]
00:30
[B-5] เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
-
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) [B-1]
00:30
[B-6] รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
-
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) [B-16]
00:30
[B-10] คอร์ตจิค (ยู 21)
-
เวสเทอโล(ยู 21) [B-9]
00:30
[B-4] เซอเคิล บรูจจ์ ยู21
-
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) [B-13]
00:30
[B-15] เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)
-
โลมเมิล เอสเค (ยู 21) [B-11]
00:30
[B-14] โรซาแลร์ ยู21
-
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) [B-12]
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
18:30
[11] เปรซียา จาการ์ตา
-
มาดูร่า ยูไนเต็ด [3]
india super league
21:00
[3] จามเชดปูร์ เอฟซี
-
เซนไนยิน เอฟซี [9]
jamaica premier league
08:00
[] คาวาเลียร์ เอฟซี
-
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ []
usa national premier soccer league
08:30
[] ไมอามี่ ยูไนเต็ด
-
Atletico Miami CF []
argentina group c tebolidun league manchester
03:00
[15] ซาน มาร์ติน เบอซาโค
-
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส [17]
03:00
[18] คลับ ลูจัน
-
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส [13]
03:00
[10] เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
-
อิตูไซย์โง [16]
03:00
[7] เบรัสเตกี
-
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน [8]
03:30
[BRA U19-11] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
-
อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) []
05:00
[COL U20-30] อเมริกา เด กาลี(ยู 20)
-
พัลไมรัส เอสพี ยุ 20 []
argentina ding group tebolidun league manchester
03:00
[4] ซีเอ อัตลาส
-
CDyS Juventud Unida [7]
03:00
[12] Central Ballester
-
Claypole [3]
03:00
[BRA CPY-8] วาสโก ดา กามา (ยู 20)
-
ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 20) []
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ u23
02:00
[A-4] เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
-
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) [A-8]
02:00
[A-10] วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
-
ไบรท์ตัน (ยู 23) [A-7]
02:00
[B-7] แอสตัน วิลล่า (ยู 23)
-
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) [B-5]
02:00
[B-12] ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
-
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) [B-4]
02:00
[B-10] สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)
-
นอริช ซิตี้ (ยู 23) [B-11]
Nicaragua Apertura league
08:00
[] Diriangen
-
เรอัล เอสเทล []
england u23 1.liga
19:00
[6] ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
-
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) [16]
19:00
[20] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
-
คริสตัล พาเลซ(ยู 23) [18]
20:00
[8] ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)
-
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) [5]
20:00
[10] ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
-
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) [11]
20:00
[12] มิลล์วอลล์(ยู 23)
-
อิปสวิช (ยู 23) [19]
20:00
[1] วัตฟอร์ด (ยู 23)
-
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) [14]
20:30
[] แซมเบีย (ยู 20)
-
มาลาวี (ยู 20) []
20:30
[] คอโมโรส(ยู 20)
-
บอตสวานา (ยู 20) []
21:00
[4] เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
-
โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23) [21]
01:30
[] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ยู 20)
-
ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) [BRA CPY-18]
scotland development league
02:45
[] แอร์ดรีโอเนียนส์(สำรอง)
-
อัลลัว แอทเลติค(สำรอง) []
Azerbaijan Division 2
17:00
[] เอฟเค โมอิก บากู
-
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 []
17:00
[] เอฟซี อาจซู
-
ซากาตาล่า เอฟเค []
17:00
[] เคชล่าเอฟเค 2
-
คาราบาจโลคบาตัน []
17:00
[] ซาบาห์ 2
-
คาราบัค 2 []
17:00
[] ซัมกายิต เอฟเค 2
-
ซาเบล 2 []
17:00
[] ตูราน โตวูซ
-
ซีร่า เอฟเค 2 []
hongkong 2 division league
12:30
[10] ลักกี้ ไมล์ เอฟซี
-
เซา โฮเซ เอพี [4]
brazil peel youth championship
07:30
[COL U20-1] อัตเลติโก นาซิอองนาล (ยู 20)
-
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) [BRA CPY-62]
cosafa cup u20
17:45
[] อังโกล่า (ยู 20)
-
สวาซิแลนด์ (ยู 20) []
17:45
[] โมซัมบิค (ยู 20)
-
เซเชลส์ (ยู 20) []
Aruba Division Di Honor
07:00
[] Bubali SC
-
เอสวีเอสเทรลล่า []
italian youth league
20:30
[P1-16] เปสคารา(เยาวชน)
-
โบโลญญ่า(เยาวชน) [P1-7]