ผลบอลย้อนหลังวัน 2022-05-26

เนเธอร์แลนด์ เซเรียบี
2 - 1
มอนซ่า 1912 [4]
ปิซ่า [3]
อเมริกา ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
1 - 1
เอเจ โอแซร์ [3]
แซงต์ เอเตียน [FRA D1-18]
บราซิล เอเรอดีวีซี
2 - 1
วิเทสส์ อาร์นเฮม [6]
อาแซด อัลค์มาร์ [5]
อียิปต์ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
3 - 3
โรเซนบอร์ก [8]
เฮาเกซุนด์ [15]
1 - 2
ชาร์ปบอร์ก 08 [7]
โมลด์ [3]
แอลเบเนีย ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
1 - 2
ดับบริวเอสจี วัตเท่น [9]
ราปิด เวียนนา [5]
ซานมารีโน โกปาลิเบร์ตาโดเรส
1 - 2
อัตเลติโก มิไนโร่ [BRA D1-4]
ดิปอร์เทส โตลิม่า [COL D1(a)-2]
3 - 0
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [ECU D1(a)-4]
อเมริกา เอ็มจี [BRA D1-9]
2 - 1
ซีเอ เพนาโรล [URU D1(a)-4]
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [ARG D1-18]
0 - 1
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [PAR D1(a)-2]
โอลิมเปีย อาซันซิออง [PAR D1(a)-3]
5 - 1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRA D1-14]
คาราคาส เอฟซี [VEN D1(a)-7]
4 - 1
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [PAR D1(a)-1]
เดอะ สตรองเกสต์ [BOL D1(a)-3]
0 - 0
โบคา จูเนียร์ส [ARG D1-4]
เดปอร์ติโว กาลี [COL D1(a)-19]
1 - 0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRA D1-1]
อัลเวย์เรดดี้ [BOL D1(a)-8]
ซานมารีโน โคปา ซูดาเมริกาน่า
0 - 2
อินดิเพนเดนเต้ [ARG D1-19]
ซิเอร่า [BRA D1-19]
0 - 1
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา [VEN D1(a)-8]
เจเนอรัลกาบาเยโร่ [PAR D1(a)-11]
0 - 1
ราซิ่ง คลับ [ARG D1-1]
ซีเอ ริเวอร์เพลท [URU D1(a)-8]
3 - 1
เอฟบีซี เมลการ์ [PER D1(a)-1]
คุยอาบา [BRA D1-16]
0 - 0
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [COL D1(a)-7]
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [ARG D1-17]
0 - 0
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [BOL D1(a)-7]
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [BRA D1-7]
อียิปต์ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
0 - 1
สคีด ออสโล [15]
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [5]
0 - 0
ไบรน์ [14]
สตาเบ็ค [4]
1 - 3
ซทจอร์ดาล บริ้ง [16]
ซองน์ดาล [8]
1 - 3
คองสวิงเกอร์ [10]
เอสเค บรานน์ [2]
3 - 2
อาซาเน่ ฟุตบอล [12]
โกรลุด [13]
2 - 2
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [3]
รัวฟอส [11]
1 - 2
เฟรดริกซ์สตรัด [6]
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล [7]
1 - 2
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [1]
เรนเฮล์ม ไอแอล [9]
เวเนซุเอลา Switzerland Challenge League
2 - 2
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [2]
ลูเซิร์น [SUI Sl-9]
แคนาดา เตอร์กิช คัพ
1 - 1
เคย์เซริสปอร์ [TUR D1-14]
ชีวาสสปอร์ [TUR D1-10]
โมร็อกโก คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
2 - 0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [4]
บัสควอ เอฟซี [11]
0 - 0
อิทัวโน่ เอสพี [13]
เนาติโก (พีอี) [19]
ลักเซมเบิร์ก เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
2 - 0
ตอร์ปิโด มินส์ค [4]
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ [16]
เอมิเรตส์ ฟินนิช คัพ
7 - 0
เฮดไอเอฟเค [FIN D1-12]
โปซีท
5 - 1
คูพีเอส [FIN D1-1]
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [FIN D2-4]
3 - 6
KJP
ซัลปา [FIN D3 AB-8]
เอเชีย UAE League Professional
1 - 1
บานนี่ ยาส [9]
อิตติฮัต คาลบา [11]
1 - 2
กอร์ ฟัคเค่น [10]
อัล อาห์ลี ดูไบ [5]
1 - 3
เอมิเรตส์ คลับ [14]
อัจมาน [8]
1 - 1
อัล ไอน์ [1]
อัล ชาร์จาห์ [2]
Egyptian Premier League
1 - 3
เอล มาสรี่ [13]
NBE SC [8]
0 - 0
พีระมิดส์ เอฟซี [2]
Future FC [4]
ฟินแลนด์ สเวนสกาคุปเปน
0 - 0
ฮัมมาร์บี้ [SWE D1-1]
มัลโม่ เอฟเอฟ [SWE D1-6]
ปานามา แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
0 - 0
สเกนเดอร์บู กอร์ซ [10]
ตูตา เดอร์เรซ [6]
1 - 3
เคเอส คาสตริโอติ [7]
วัลลัซเนีย [4]
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
0 - 2
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส [(a)-6]
ซูเลีย เอฟซี [(a)-15]
0 - 0
เดปอร์ตีโบ ลาร่า [(a)-14]
การาโบโบ เอฟซี [(a)-4]
โคลัมเบีย เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
อัตลาส [(c)-3]
ปาชูก้า [(c)-1]
ฮังการี USA โอเพ่น คัพ
1 - 2
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [MLS-8]
โอมาฮา
3 - 1
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [MLS-4]
Charlotte FC [MLS-8]
2 - 1
แคนซัส วิซาร์ดส์ [MLS-13]
ฮุสตัน ไดนาโม [MLS-7]
3 - 1
แอลเอ กาแลกซี่ [MLS-5]
ลอส แอนเจลิส เอฟซี [MLS-1]
2 - 0
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี [USL CH-15]
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [MLS-11]
สวีเดน เดนมาร์ก คัพ
0 - 0
โอเดนเซ่ บีเค(N) [DEN SASL-9]
มิดทิลแลนด์ [DEN SASL-2]
อูรุกวัย ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
1 - 2
เดนมาร์ก (ยู17)
เซอร์เบีย ยู17
1 - 2
สเปน (ยู17)
โปรตุเกส(ยู 17)
ฟินแลนด์ Sweden Division 1
4 - 0
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ [S-7]
ลินโดมี่ จีไอเอฟ [S-14]
0 - 1
แอตวิดาเบิร์ก [S-15]
ไอเค ออเดวอร์ด [S-1]
3 - 0
จีเอไอเอส [S-2]
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค [S-11]
1 - 1
ฟัลเค่นเบิร์ก [S-8]
บีเค โอลิมปิค [S-4]
2 - 2
ยูเมีย เอฟซี [N-11]
เทบีย์ไอเอส [N-12]
1 - 0
วาซาลุนด์ ไอเอฟ [N-9]
ทีจี เอสเค [N-16]
2 - 2
เกเฟล ไอเอฟ [N-2]
ปิเทีย ไอเอฟ [N-13]
เกาหลีใต้ ฟุตบอลโครเอเชีย คัพ
3 - 1
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต(N) [CRO D1-2]
ริเยก้า [CRO D1-4]
อียิปต์ Norway 2.Liga
3 - 1
วาเลเรนก้า บี [B-9]
ทรอมส์ดาเลน [B-7]
อียิปต์ Norwegian Youth Tippeligaen
2 - 4
ฟอลโล่ (ยู 19)
อัสเคอร์(ยู19)
สวีเดน Denmark - 2.Liga
1 - 2
มิดเดลฟาร์ท [A-12]
บราแบรนด์ [A-9]
3 - 0
สคีฟซ์ ไอเค [A-8]
เอฟเค 2000 [A-11]
0 - 2
บี 93 โคเปนเฮเกน [A-3]
นาเอสเวด [A-1]
0 - 4
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [A-6]
เอบี โคเปนฮาเกน [A-5]
1 - 3
ทิซเตด เอฟซี [A-4]
ฮิลลิร็อด [A-2]
ไนจีเรีย โปแลนด์ ลิกา 1
3 - 0
โคโรน่า คีลเซ่ [4]
ออดราออปอเล [5]
0 - 2
อาร์ก้า กดิเนีย [3]
โครบริ โกลกูฟว์ [6]
แอลจีเรีย เซอร์เบีย คัพ
2 - 1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SER D1-1]
ปาร์ติซาน เบลเกรด [SER D1-2]
สโลวีเนีย ไอซ์แลนด์ คัพ
2 - 2
เฟรม เรย์จาวิค [ICE PR-10]
เลคเนียร์ เรกยะวิก [ICE PR-12]
4 - 1
เคเอ อคูเรย์รี่ [ICE PR-2]
เรยเนียร ซานเกอร์ได [ICE D2-11]
0 - 7
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [ICE D2-4]
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [ICE PR-5]
6 - 2
เบรย์ดาบลิค [ICE PR-1]
วาลูร์ เรย์ยาวิค [ICE PR-4]
ชิลี สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
3 - 1
ทาบอร์เซซานา [9]
ทริงลาฟ คราน [SLO D2-2]
ฟินแลนด์ Sweden Woman\s Cupen
1 - 1
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) [SWE WD1-1]
BK Hacken (W) [SWE WD1-2]
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
3 - 2
ยูเอส โมนาสตีร์ [B-2]
เอสเปรานซ์ เอสที [A-1]
2 - 1
คลับ แอฟริเคน [B-1]
ยูเอส เบน กัวเดน [A-3]
0 - 0
โอลิมปิก เด เบจา [B-6]
ES Hammam Sousse [A-7]
1 - 0
อีเอส เมทเลาอิ [A-6]
อีเอส ซาร์ซิส [B-8]
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
1 - 0
ตอร์ปิโด คาตูซี่ [8]
เอฟซี กากรา [7]
Guatemala Liga Nacional
0 - 1
ซีเอสดี มูนิชิปัล [(c)-2]
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส [(c)-1]
Faroe Islands Formuladeildin
7 - 0
ไวกิงเกอร์ โกตู [2]
AB Argir [6]
0 - 1
Toftir B68 [10]
นซี ลูนาวิค [7]
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
1 - 1
Cavalry FC [Can PL-2]
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [MLS-14]
เดนมาร์ก รัสเซีย ดิวิชั่น 3
5 - 1
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ [S-5]
ดรูซบ้า เมย์คอพ [S-12]
อุซเบกิสถาน ชิลี พรีเมียร์ บี
0 - 1
ซีดี โคเปียโป เอสเอ [5]
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ [3]
สวีเดน DEN D3
1 - 0
ดาลุ่ม
นาสบี้
1 - 2
Karlslunde IF
วอนลอส
1 - 1
Young Boys FD
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
1 - 4
บีเค เฟรม
โรสกิลด์
1 - 1
แฮร์เลว ไอเอฟ
บี 73 สลาเกลเซ่
1 - 0
IF Lyseng
วีเอสเค อาร์ฮุส
ฟินแลนด์ Sweden Div 3 Mellersta
0 - 2
Sund IF [NL-10]
Storfors AIK [NL-12]
0 - 1
โบเดน บีเค [NL-1]
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี [NL-7]
4 - 3
Sandviks IK [NL-11]
ไอเอฟ อัลการ์น่า [NL-6]
2 - 3
Gottne IF [NL-4]
Ytterhogdal IK [NL-8]
2 - 2
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ [VG-1]
วาสต้า ฟลอรุนด้า [VG-3]
2 - 1
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค [VG-11]
โทโล IF [VG-9]
3 - 1
Ariana [SG-5]
แร็ปป์ กอล์ฟ [SG-8]
2 - 1
เอฟซี โรเซ็นการ์ด [SG-3]
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ [SG-6]
2 - 0
Mjolby AI FF [NG-12]
Sifhalla [NG-3]
3 - 2
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค [NG-13]
Yxhults IK [NG-5]
3 - 0
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ [NS-12]
อัสซีริสก้าบีเค [NS-3]
2 - 2
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค [NS-11]
Jarfalla [NS-9]
4 - 2
ไอเอฟเค อุปซอลา [NS-6]
เอฟซี กูเต้ [NS-8]
3 - 1
Ragsveds IF [NS-4]
Forsbacka IK [NS-13]
1 - 3
ไอเคสเล็ปเนอร์ [SS-4]
สเมดบี้ เอไอเอส [SS-5]
เนเธอร์แลนด์ Italian Youth League
2 - 0
นาโปลี(เยาวชน) [P1-15]
เจนัว(เยาวชน) [P1-16]
ฮังการี USA Women\s Professional Soccer League
1 - 0
ซีแอตเติล เรน (ญ) [9]
Kansas City NWSL (W) [11]
แอฟริกา Algeria U21 Youth League
0 - 2
NC Magra U21
เอ็มซี โอราน (ยู21)
1 - 2
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21)
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
0 - 8
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21)
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21)
4 - 0
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21)
HB Chelghoum Laid U21
2 - 1
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21)
ยูเอส บิสกรา(ยู 21)
Estonia Esi Liiga
0 - 6
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี [1]
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 [5]
ฟาโร ไอซ์แลนด์ Hungary Women\s Division 1 League
4 - 1
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) [1]
ETO กีโอรี่ (ญ) [2]
Colombia Copa Mustang B
2 - 0
โบญาก้า ซิโค [(a)-6]
เรอัล คาร์ทาเกน่า [(a)-4]
0 - 0
Expreso Rojo [(a)-5]
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี [(a)-2]
เอมิเรตส์ Finland K
1 - 0
PKKU II
เอฟซี คุไซซิ
1 - 1
โรลล่อน โปเจ็ท
ทีพี 47 โตริโน่
2 - 6
ทูลอน ทีเอสโต
เอฟซีคอนตู
1 - 4
เคพีวี อคาเตเมีย
สปอร์ติ้ง คริสตินา
0 - 1
นอร์วัลล่า
วีพีวี เปาโล-วีย์คอท
8 - 0
พีเอส เคมิ อคาเดมี่
Tervarit-j
แอลเบเนีย Austria Landesliga
0 - 3
SC Fussach
ลัสเตนัว
6 - 0
ยูเนี่ยนอินส์บรุค
ซามส์
0 - 1
FC Blau Weiss Feldkirch
เอฟซี บิเซา
นอร์เวย์ GER SHL
6 - 2
Dornbreite Lubeck
เอสวี ฟรีเชีย 03
ฮังการี MLS Next PL
0 - 1
เรอัล โมนาร์ช
Houston Dynamo B
BTN PCUP
1 - 1
ทิมพูซิตี้
พาโรยูไนเต็ด
นอร์เวย์ Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
1 - 4
RSV Eintracht
Greifswalder FC
0 - 3
ทูเอส เมชเทอร์เชียม
ไอน์ทรัค เทรียร์
0 - 4
FC Karbach
Hertha Wiesbach
สวีเดน DEN D4
1 - 1
เอเอสเอ อาร์ฮุส
ริงโคบิง
5 - 2
AaB 2
คเจลเลอรูบ
ไนจีเรีย PolCW
4 - 0
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) [POL WD1-3]
Slask Wroclaw (w) [POL WD1-6]
ไอร์แลนด์ QLD D1
6 - 1
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ [4]
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี [11]
Kosovo CUP
2 - 1
KF Llapi
เดริต้า จิลาน
แอลเบเนีย AUT CW
0 - 5
เอสวี ฮอร์น(ญ)
แอลยูวี กราซ(ญ)
อาร์เจนตินา กระชับมิตรทีมชาติ
2 - 3
กาตาร์ (ยู23)
จอร์แดน(ยู 23)
สโลวีเนีย Iceland Womens Division 1
0 - 0
กรินดาวิค (ญ) [7]
ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) [5]
แอลเบเนีย Austrian Frauen Bundesliga
3 - 0
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) [1]
Neulengbach Woman [5]
บราซิล Dutch Cup(W)
1 - 6
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)
0 - 2
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)
เอเชีย United Arab Emirates U21
1 - 2
อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21)
วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21)
1 - 2
อัล นาสร์ (ยู 21)
Al Wahda Abu Dhabi U21
1 - 0
อัล โอรูบา (ยู 21)
อัล ด๊าฟร่า(สำรอง)