ผลบอลย้อนหลังวัน 2020-10-21

อูรุกวัย ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
2 - 2
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUT D1-1]
โลโคโมทีฟ มอสโก [RUS PR-4]
2 - 3
เรอัล มาดริด [SPA D1-3]
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [UKR D1-3]
4 - 0
บาเยิร์น มิวนิค [GER D1-2]
แอตเลติโก้ มาดริด [SPA D1-8]
2 - 2
อินเตอร์ มิลาน [ITA D1-6]
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GER D1-11]
3 - 1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [ENG PR-11]
ปอร์โต้ [POR D1-2]
1 - 0
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRE D1-2]
โอลิมปิก มาร์กเซย [FRA D1-6]
0 - 1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOL D1-2]
ลิเวอร์พูล [ENG PR-3]
0 - 4
มิดทิลแลนด์ [DEN SASL-5]
อตาลันต้า [ITA D1-3]
ยุโรป แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
2 - 2
สโต๊ค ซิตี้ [12]
บาร์นสลีย์ [23]
1 - 1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [15]
บอร์นมัธ เอเอฟซี [3]
3 - 1
วัดฟอร์ด [6]
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [13]
1 - 2
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [11]
เบรนท์ฟอร์ด [14]
0 - 2
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [16]
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [20]
อังกฤษ อิตาลี เซเรีย บี
2 - 2
เลชเช่ [11]
เครโมเนเซ่ [19]
อิตาลี สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
2 - 0
เอสปันญ่อล [1]
มิรานเดส [9]
1 - 0
พอนเฟร์ราดิน่า [7]
เตเนริเฟ่ [13]
3 - 0
ซีดี ลูโก้ [16]
คิโรน่า [14]
2 - 1
ลาส พัลมาส [8]
คาสเตลล่อน [11]
0 - 0
ฟูเอนลาบราดา [3]
ยูดี โลโกรนเยส [19]
0 - 0
ซาบาเดย์ [22]
เอดี อัลคอร์ค่อน [18]
1 - 1
อัลเมเรีย [21]
เอฟซี คาร์ทาเกน่า [12]
เยอรมัน บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
3 - 0
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [2]
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [3]
ญี่ปุ่น เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
1 - 1
อาร์เคซี วาลไวก์ [15]
พีอีซี ซโวลล์ [11]
มอนเตเนโกร ซูเปอร์ลีก จีน
5 - 0
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์(N) [A-1]
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [B-4]
1 - 1
เซินเจิ้น เอฟซี(N) [A-5]
เทียนจิน เทนด้า [B-8]
ซีเรีย บราซิล ซีรี่เอ
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [15]
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [16]
มอลโดวา ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
3 - 0
แนชวิลล์ เอฟซี [9]
เอฟซี ดัลลัส [6]
ออสเตรเลีย เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1
1 - 3
วิสเซล โกเบ [11]
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [6]
0 - 0
โชนัน เบลมาเร่ [18]
สากัน โตสู [15]
2 - 1
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [7]
นาโกย่า แกรมปัส เอต [5]
เบลารุส Poland Ekstraklasa
2 - 1
ลีเกีย วอร์ซอว์ [9]
สลาสค์ วรอคลาวน์ [5]
เนเธอร์แลนด์ โปรตุเกส คัพ
2 - 3
Tirsense
โอลิมปีโกมอนตีโจ
0 - 0
Lourinhanense
UD Santarem
จอร์แดน ซูเปอร์ลีก กรีซ
1 - 2
อโพลลอน สมายร์นิส [9]
พาส เจียนนิน่า [11]
อูรุกวัย ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
4 - 0
เดนมาร์ก(ญ) [16]
อิสราเอล(ญ) [67]
บราซิล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
2 - 0
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ [1]
ออร์ไกร์ท [10]
0 - 2
นอร์บี้ ไอเอฟ [13]
ฮาล์มสตัด [2]
1 - 3
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [11]
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [6]
2 - 1
วาสเทราส เอสเค เอฟเค [9]
อโครโพลิส ไอเอฟ [5]
2 - 0
ออสเตอร์ ไอเอฟ [4]
ยูเมีย เอฟซี [15]
3 - 2
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [14]
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [12]
ออสเตรีย โคปา ลิเบอตาดอเรส
0 - 1
โคโล โคโล่ [CHI D1-17]
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [BOL D1(a)-5]
3 - 2
ซีเอ เพนาโรล [URU D1(A)-4]
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRA D1-18]
5 - 1
เซาเปาโล [BRA D1-4]
อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล [PER D1-11]
3 - 0
ริเวอร์เพลท [ARG D1-2]
แอลดียู กีโต้ [ECU D1-1]
2 - 1
ราซิ่ง คลับ [ARG D1-4]
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี [VEN D1A-7]
2 - 0
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [URU D1(A)-1]
เอเลี่ยนซา ลิม่า [PER D1-12]
ฟลาเมงโก [BRA D1-2]
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [COL D1(a)-8]
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [ECU D1-2]
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [ECU D1-4]
พัลไมรัส [BRA D1-8]
คลับ อัตเลตีโก ติเกร [ARG D2B-5]
โบลิวาร์ [BOL D1(a)-3]
กัวรานี อาซุนซิยง [PAR D1-3]
สวีเดน ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
10 - 2
เอซี คาจานิ [10]
ไมปา [12]
ออสเตรเลีย เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
1 - 0
เกียวโต แซงก้า [10]
กิระวันสึ คิตะคิวชู [3]
0 - 0
โตเกียวเวอร์ดี้ [7]
จูบิโล อิวาตะ [11]
0 - 0
มาชิดา เซลเวีย [13]
อวิสปา ฟูกูโอกะ [1]
1 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [12]
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [8]
1 - 1
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [21]
โอมิยะ อาร์ดิย่า [16]
1 - 0
เธสปา คูซัทสึ [20]
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [6]
1 - 4
เอฮิเมะเอฟซี [22]
วี-วาเรน นากาซากิ [4]
2 - 0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [17]
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [9]
1 - 1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [5]
ฟาเจียโน โอคายามา [15]
0 - 3
รีโนฟา ยามากูชิ [19]
โตกุชิม่า วอร์ทิส [2]
4 - 1
โทชิกิ เอสซี [14]
เอฟซี เรียวเคียว [18]
ฟินแลนด์ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
1 - 1
สคีฟซ์ ไอเค [12]
เวนด์ซีเซล [9]
5 - 1
เฟรมัด อเมเจอร์ [7]
เฮลซิงกอร์ [3]
0 - 1
เฮอฟอล์จ โคเก้ [8]
เฟรเดอริเซีย [5]
เบลารุส โปแลนด์ ลิกา 1
2 - 0
ราดอมเมียร์ก ราดอม [10]
พุชช่า นิโปโลมิเช่ [8]
2 - 0
โกลนิค เลชน่า [5]
อาร์ก้า กดิเนีย [4]
เม็กซิโก รัสเซีย คัพ
1 - 3
เวเลส [RUS D1-6]
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [RUS PR-13]
1 - 0
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [RUS D1-10]
สปาร์ตัก มอสโก [RUS PR-2]
0 - 0
เทคสติลชิค อีวาโนโว(N) [RUS D1-16]
อาร์เซน่อล ตูล่า [RUS PR-11]
1 - 1
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด [RUS D1-1]
เอฟเค คิมกี้ [RUS PR-14]
0 - 2
ดินาโม บรีอันสค์ [RUS D1-13]
สปาร์ตัก ตัมบอฟ [RUS PR-12]
1 - 1
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [RUS D1-2]
เอฟเค โซชิ [RUS PR-5]
3 - 0
ครีลย่า โซเวียตอฟ [RUS D1-3]
โรเตอร์ โวลโกกราด [RUS PR-16]
1 - 1
ชินนิค ยาโรสลาฟ [RUS D1-21]
เทเลค กรอซนี่ย์ [RUS PR-10]
0 - 4
เชอตาโนโว มอสโก [RUS D1-18]
เอฟซี อูฟา [RUS PR-15]
สโลวีเนีย ไซปรัส ดิวิชั่น 1
2 - 0
โดซ่า คาโตโกเปีย [7]
เนีย ซาลามิส [13]
มอลตา Copa MX
คลับ ตีฮัวนา [MEX D1(a)-11]
มอนเทอร์เรย์ [MEX D1(a)-6]
ซีเรีย เซเรีย บี บราซิล
0 - 1
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ [9]
ครูไซโร่ (เอ็มจี) [15]
0 - 5
ปอนเต เปรตา [4]
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [2]
2 - 0
ฟิกูเรนเซ่ [18]
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [8]
3 - 3
คุยอาบา [2]
ปารานา พีอาร์ [6]
1 - 3
แซมปายโอ้ คอเรีย [12]
คอนฟิแองก้า [10]
ซาอุดีอาระเบีย พรีเมียร์ลีก เบลารุส
2 - 1
ตอร์ปิโด มินส์ค [11]
สลาเวีย โมซีร์ [12]
นอร์เวย์ Turkey 2 Ligi A
4 - 3
กิริซันสปอร์ [9]
อดาน่าสปอร์ [5]
4 - 2
อดาน่า เดมิร์สปอร์ [7]
อุมรานิเยสปอร์ [14]
2 - 1
อัลตินอร์ดู [8]
อัลเตย์สปอร์ [6]
0 - 0
บาลิเคซิสปอร์ [11]
โบลูสปอร์ [18]
กาตาร์ ลีก
1 - 3
อัล-ดูฮาอิล [5]
อัล ซาดด์ [3]
บราซิล Sweden Cupen
1 - 2
Haninge [SWE D1 SNN-3]
โอเรโบร [SWE D1-11]
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
1 - 2
อัล ซาเร [3]
อัล วีห์ดัต [1]
1 - 1
อัล ไฟซาลี [4]
อัล จาซีรา [2]
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
3 - 1
มิเนรอสเดอกัวยาน่า(N) [A-2]
ยาราคูยานอส [A-3]
0 - 0
เดปอร์ตีโบ ลาร่า [A-2]
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล [A-6]
0 - 1
การาโบโบ เอฟซี [A-8]
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา [A-9]
ลักเซมเบิร์ก ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
2 - 1
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ [14]
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า [4]
0 - 2
คอนอูมโบ ยูนิโด [12]
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน [15]
2 - 2
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) [5]
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ [8]
1 - 0
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า [2]
โคเบรซอล [9]
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
1 - 0
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค(N) [10]
เอฟเค ทารัซ [8]
Solomon Islands Colombia Copa Cup
0 - 1
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา [COL D1(a)-17]
เดปอร์เตส ควินดิโอ [COL D2(a)-3]
1 - 0
เดปอร์ติโว เปไรร่า [COL D1(a)-16]
Expreso Rojo [COL D2(a)-16]
1 - 2
ลา อีคูดัด [COL D1(a)-9]
คูคูต้า เดปอร์ติโว่ [COL D1(a)-18]
โบญาก้า ซิโค [COL D1(a)-19]
เรอัล ซานตานเดร์ [COL D2(a)-9]
เอ็นบิกาโด เอฟซี [COL D1(a)-11]
คัลดัส
Uzbekistan Professional Football League
2 - 0
ปัคตากอร์ [1]
ซอกเดียน่า จิซาค [9]
2 - 0
นาซาฟ การ์ชิ [3]
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค [2]
มอลตา Mexico Primera Divison A
2 - 1
Monarcas Morelia [(a)-7]
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [(a)-3]
1 - 2
แทมปิโก มาเดโร [(a)-8]
Cocodrilos de Tabasco FC [(a)-15]
2 - 1
ตลัซกาลาเอฟซี [(a)-15]
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [(a)-2]
0 - 0
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [(a)-12]
ไพโอนีรอส เด แคนคูน [(a)-7]
ดอราดอส เดอ ซินาลัว [(a)-10]
Club Chivas Tapatio [(a)-14]
ตุรกี พรีเมียร์ลีก ยูเครน
2 - 0
Polissya Zhytomyr [9]
ครีมิน ครีเม็นชุก [11]
1 - 3
คริสตัล [16]
เฮอร์กี้-สปอร์ท [3]
0 - 0
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย(N) [4]
เวเลซ [5]
0 - 2
Vpk Agro Magdalinovka [10]
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [1]
1 - 0
โอโบโลน เคียฟ [15]
Ahrobiznes TSK Romny [6]
2 - 1
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส [14]
เนวา เทอร์โนพิล [12]
0 - 2
Alians Lypova Dolyna [8]
โวลิน ลุตส์ค [7]
2 - 1
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ [2]
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค [13]
Uzbekistan Division 1
1 - 2
อิสทิคอล เฟอกาน่า [4]
ไดนาโม ซามาร์คาด [5]
Vietnam First Division
1 - 1
Huda Hue [7]
ดั๊ก ลั๊ก [9]
1 - 0
ด่งท้าป [12]
เกิ่น เทอ เอฟซี [10]
3 - 1
ด่องตัมลองอัน [11]
เทย์นินห์ [8]
อังกฤษ อิตาลี C1
1 - 1
ปิอาเชนซา [A-15]
โอลเบีย [A-20]
1 - 0
อัลบิโนเลฟเฟ่ [A-19]
เรนาเต้ เอซี [A-1]
0 - 1
อาเลซซานเดรีย [A-13]
กรอสเซโต้ [A-5]
2 - 0
คาร์ราเรเซ่ [A-6]
ปิสโทลเซ่ [A-11]
1 - 0
โปรเซดโต้ [A-16]
เจียน่า เออมินิโอ [A-14]
1 - 0
โปร เวอร์เซลลี่ [A-3]
ยูเวนตุส(ยู 23) [A-10]
3 - 0
ซุดติโรล อัลโต้ [B-1]
คาร์ปิ [B-2]
5 - 2
มานโตวา [B-14]
เมทัลลิกา คาลชิโอ้ [B-3]
0 - 5
อาเรสโซ่ [B-20]
ปาโดวา [B-10]
0 - 2
Legnago Salus [B-7]
เปรูจา [B-12]
0 - 1
วิส เปซาโร [B-15]
ตริเอสติน่า [B-9]
0 - 0
โมเดน่า [B-6]
เฟอรัลพิซาโล [B-8]
3 - 0
เชเซน่า [B-13]
อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ [B-16]
2 - 1
เฟอร์มาน่า [B-19]
กุบบิโอ [B-18]
1 - 1
ไอโมเลเซ่ [B-5]
แซมเบเนเดทเซ่ [B-4]
2 - 0
ราเวนน่า [B-17]
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า [B-11]
0 - 0
ปากาเนเซ่ [C-16]
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ [C-17]
0 - 0
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 [C-15]
คาตันซาโร่ [C-8]
0 - 0
ปาแลร์โม่ [C-19]
CS Dunarea Turris Turnu Magurele [C-7]
1 - 1
โปเทนซ่า [C-13]
เตราโม่ [C-1]
1 - 1
วิเทอเบเซ่ [C-12]
บิสเซลเย 1913 [A-22]
1 - 3
คาตาเนีย [C-3]
แตร์นาน่า [C-4]
0 - 0
เอซี โมโนโปลี [C-11]
บารี [C-2]
เยอรมัน เยอรมันลีกา 3
0 - 1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [11]
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [19]
1 - 2
ทีเอสวี 1860 มิวนิค [1]
ซาบรุคเค่น [3]
3 - 2
วิคตอเรีย โคโลญจน์ [5]
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [13]
1 - 1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น [17]
อิงโกลสตัดท์ [10]
4 - 1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [18]
เอสวี เม็พเพ่น [16]
เยอรมัน Germany Regionalliga
2 - 1
ทีเอสจี บาลินเก้น [S-10]
บาเยิร์น อัลเซนัว [S-8]
0 - 2
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ [S-22]
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ [S-12]
2 - 4
ทีเอสวี ชไตน์บัค [S-1]
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) [S-5]
0 - 0
เอสวี ลิปสตัดท์ [W-14]
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) [W-1]
2 - 2
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น [W-21]
วีกเบอร์ก บีค [W-19]
4 - 1
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [W-4]
บอนเนอร์ [W-15]
3 - 1
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น [W-17]
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [W-16]
2 - 1
พรูเบน มุนสเตอร์ [W-5]
ไวเด้นบรูค [W-11]
3 - 0
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) [W-8]
โคโลญจน์ (เยาวชน) [W-7]
4 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [N-6]
โอเบิร์นนูแลนด์ [N-16]
1 - 3
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) [N-15]
บีเอสวี เรห์เด้น [N-5]
บราซิล Sweden Division 1
1 - 2
แลนด์สโครน่า [S-2]
ลินโดมี่ จีไอเอฟ [S-4]
2 - 1
ไอเอฟเค ลูเลีย [N-10]
ทีจี เอสเค [N-14]
เวียดนาม ฮังการี คัพ
1 - 3
บุดดาออร์ส เอสซี [HUN D2E-2]
ชัควารี่ ทีเค [HUN D2E-20]
นอร์เวย์ ตุรกี คัพ
1 - 1
อีร็อกสปอร์ [TUR 3BC-12]
Utkoi [TUR 3BA-5]
1 - 1
Muglaspor [TUR 3BD-15]
คิซิลคาบอลัคสปอร์ [TUR 3BA-9]
2 - 1
Tekirdagspor [TUR 3BB-6]
ซิลิวริสปอร์ [TUR 3BD-14]
2 - 1
เฟธิเยสปอร์ [TUR 3BB-5]
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ [TUR 3BB-4]
สโลวีเนีย ไซปรัส คัพ
1 - 4
อาริส ลิมาสซอล [CYP D2-1]
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี [CYP D1-12]
บัลแกเรีย บัลแกเรีย คัพ
1 - 6
Yantra Gabrovo [BUL D2-14]
เชอร์โน มอร์วาร์น่า [BUL D1-10]
3 - 4
พีริน บลากอเยฟกราด [BUL D2-3]
เบโร่ สตารา ซากอร่า [BUL D1-3]
เวเนซุเอลา โรมาเนีย คัพ
1 - 2
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
กลอเรีย บูซัว [ROM D2-13]
4 - 3
ซานมาร์ติน
เอซีเอส โคมูนา รีเซีย [ROM D2-19]
0 - 0
CSA Axiopolis
ฟารูล คอนสแตนต้า [ROM D2-11]
1 - 1
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้
ลูเซียฟารุล โอราเดีย [ROM D2-16]
1 - 0
Husana Husi
ซีเอสเอ็ม โฟกชานี
3 - 3
กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
1 - 0
คอนคอร์เดีย เชียจน่า [ROM D2-12]
ดาเชีย มิโอวินี่ [ROM D2-10]
1 - 1
เมต้าล๊อกโลบูส [ROM D2-5]
ปิโตรลูล โปรเอสติ [ROM D2-4]
1 - 2
มอสติสที อัลมิว
ดูนาเรีย คาลาราซี [ROM D2-9]
0 - 0
เอสอาร์ บราซอฟ
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ [ROM D2-15]
0 - 4
ACS Somuz Falticeni
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์
โรมาเนีย สโลวีเนีย คัพ
3 - 2
รีดอมเลีย [SLO D2-1]
ทาบอร์เซซานา [SLO D1-3]
3 - 3
เอ็นเค บริซิเซ่ [SLO D2-4]
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [SLO D1-2]
1 - 1
เอฟซี โคเปอร์ [SLO D1-6]
เอ็นเค อลูมินิจ [SLO D1-9]
เวียดนาม Hungary NB Ⅱ
0 - 1
ซเซจ เอเค [16]
กีไอร์มอต เอสอี [4]
เซอร์เบีย เซอร์เบีย คัพ
1 - 2
แมควา ซาแบค [SER D1-20]
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค [SER D1-11]
2 - 1
IMT Novi Belgrade
อินดิจา [SER D1-15]
0 - 0
เอฟเค แรด เบลเกรด [SER D1-16]
โคลูบารา [SER D2-3]
3 - 4
Kabel Novi Sad [SER D2-2]
แรดนิค ซูดูลิซาร์ [SER D1-13]
0 - 2
Radnicki Pirot [SER D2-11]
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [SER D1-4]
3 - 0
มัลโดส ลูการ์นี [SER D1-5]
ไดนาโม วีรันเจ [SER D2-18]
1 - 3
โบแร็ค คาแค็ก [SER D1-14]
คูคาริคกิ สตานคอม [SER D1-8]
0 - 2
เอฟเค ทราจัล [SER D2-7]
บัซคา โทโพลา [SER D1-10]
2 - 2
เอฟเค วอซโดวัค [SER D1-7]
FK Graficar Beograd [SER D2-5]
2 - 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด [SER D1-2]
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา [SER D1-17]
2 - 1
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า [SER D1-12]
ราดนิคกี้ 1923 [SER D2-1]
Estonia Meistri Liiga
1 - 2
ทรานส์ นาร์ว่า [7]
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [1]
Moldova Divizia Nationala
2 - 0
ซีเอส เปโตรคุบ [2]
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ [7]
นอร์เวย์ Turkiye Lig3
1 - 5
กูมัสฮาเนสสปอร์ [LB-11]
ซานคักเทเป เอฟเค [LB-2]
4 - 0
โครัม เอฟเค [LB-15]
นีเด อนาโดลู เอฟเค [LB-16]
3 - 3
ฮาเซทเทเป้ เอสเค [LB-14]
คาห์รามานมาราสส์สปอร์ [LB-10]
1 - 3
ยูทัส ยูแซกสปอร์ [LB-4]
24 Erzincanspor [LB-5]
0 - 1
ซองกุลดัค [LB-12]
อาเหม็ดสปอร์ [LB-9]
1 - 1
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ [LB-1]
เออร์กินิ วิไลมิซิ [LB-17]
1 - 0
โคแคลิสปอร์ [LB-7]
อินโกลสปอร์ [LB-18]
0 - 3
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค [BG-8]
อียูบสปอร์ [BG-4]
2 - 0
เซริก เบเลดิเยสปอร์ [BG-2]
ตูร์กัสลูสปอร์ [BG-1]
0 - 0
โบดรุมสปอร์ [BG-16]
เคอร์คลาเรลีสปอร์ [BG-6]
0 - 1
Bursa Niluferspor AS [BG-3]
เบเลดิเย แวนสปอร์ [BG-9]
1 - 1
เพนดิคสปอร์ [BG-12]
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ [BG-17]
2 - 1
ซาคาร์ยาสปอร์ [BG-13]
พาซาสปอร์ [BG-15]
ออสเตรเลีย Japanese League Division 3
1 - 1
คาเตอเลอร์ โตยามา [10]
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี [16]
มอลตา พรีเมียร์ลีก
1 - 0
โฟลเรียน่า เอฟซี [10]
เซงลีอา แอทเลติค [16]
2 - 3
มอลตาเอฟซี [11]
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [7]
1 - 2
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี [3]
กัดจา ยูไนเต็ด [5]
Faroe Islands Formuladeildin
1 - 1
เคไอ แคร๊กสวิก [3]
บี 36 ทอร์ชาฟน์ [4]
มอนเตเนโกร คัพ
1 - 5
โอเอฟเคเปโตรวัค [MNE D1-10]
Decic Tuzi [MNE D1-3]
3 - 1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [MNE D1-2]
เอฟเครูดาร์ [MNE D1-8]
8 - 0
เอฟเคเซต้า [MNE D1-6]
FK Ibar Rozaje [MNE D2-8]
2 - 0
เอฟเค พ๊อดโกริซา [MNE D1-1]
Jezero Plav [MNE D1-7]
3 - 0
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด [MNE D1-5]
โอเอฟเค พอดโกริก้า [MNE D1-9]
มาซิโดเนีย Australia Queensland Premier League
1 - 2
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด [8]
โกลด์ โคสต์ ไนท์ [4]
0 - 1
บริสแบน ซิตี้ [12]
เพนินซูล่า เพาเวอร์ [2]
เปอร์เซีย คัพ
1 - 6
Rudar Kakanj
โบแรกซ์ บันจา ลูกา [BOS PL-2]
2 - 4
เอฟเค ครูปา [BOS PL-11]
เอฟเค ซาราเยโว [BOS PL-1]
0 - 0
Rudar Prijedor
เอฟเคสวิเจซด้า
3 - 1
เอฟเคทุซลา ซิตี้ [BOS PL-7]
รัดนิก บิเยลจิน่า [BOS PL-10]
3 - 0
เอฟเค เซลเยซนิการ์ [BOS PL-3]
FK Gorazde
4 - 0
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOS PL-6]
เอฟเค สลาวิย่า
สโลวีเนีย Cyprus 2 Division
1 - 1
Asil Lysi [17]
โอโมเนีย อราดิปปู [18]
ซีเรีย Brazil Campeonato Cearense Division 1
ฟอร์ตาเลซ่า [off-1]
ซิเอร่า [off-2]
ซาอุดีอาระเบีย Belarus Pershaya Liga
2 - 1
นาฟตานนาวาโปลัตสค์ [13]
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ [4]
1 - 3
เอฟเค ออร์ชา [11]
เอฟซี สโลนิม 2017 [10]
ฮอนดูรัส ลัตเวีย คัพ
0 - 0
เจลกาว่า [LAT D1-7]
เอฟเค เวนต์สปิลส์ [LAT D1-4]
1 - 3
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา [LAT D1-6]
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [LAT D1-5]
1 - 0
เอฟเค วัลเมียรา [LAT D1-3]
ตูกุมส์-2000 [LAT D1-10]
3 - 2
ริกาสฟุทโบลา สโกลา [LAT D1-2]
ริก้า เอฟซี [LAT D1-1]
Georgia Division
5 - 0
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ [1]
อรักวี ดูเชติ [10]
5 - 2
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ [6]
เอฟซี เชอวาร์เดนิ [9]
อิตาลี Spanish Federacion Cup
0 - 1
วิลลารูเบีย ซีเอฟ [SPA D34-12]
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย [SPA D34-10]
2 - 2
ยูดี เมลิลล่า [SPA D31-13]
ซาลามังก้า [SPA D31-3]
0 - 2
SD Balmaseda FC
ซีดี โตรเปโซน
5 - 2
CS Puertollano
Torredonjimeno
ออสเตรีย CNCF CLG
1 - 1
ซีดี ฟาส(N) [SLV D1(a)-12]
มานากัว เอฟซี [NIC D1(a)-1]
0 - 0
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า
แอนติกา จีเอฟซี [GUA D1-8]
ยุโรป England U23 1.Liga
3 - 0
วีแกน (ยู 23) [17]
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) [6]
4 - 1
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) [15]
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) [14]
ซีเรีย Bra CUU20
2 - 2
ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน)
พัลไมรัส (เยาวชน)
ซีเรีย Bra SD
3 - 1
แกลเวซ เอซี
Ji-Parana FC
3 - 0
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
บันกู
0 - 1
บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ
เอสอี ตู กาม่า
1 - 1
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
Atletico Cajazeirense PB
0 - 0
แคมพิเนสเซ่ พีบี
โกลโบ
0 - 0
จอยวิลล์ เอสเซ
เซา คาเอตาโน่
0 - 0
ฟาส คลับ (สมัครเล่น)
อัตเลติโก อาเครียโน่
ซีเรีย Brazil L
0 - 1
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ
2 - 0
โนว่า อีกูอาคุ
กอนกาเลนส์
ซีเรีย BRB MG
1 - 4
กัวร์รานี่ เอ็มจี
Athletic Club MG
0 - 1
CA Serranense
ซีเอพี อูเบอร์ลันเดีย
ซีเรีย Brazil W L
3 - 1
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
ซานโตส (ญ)
ซีเรีย BRP PS D2
0 - 1
Assisense SP
ทูป้า เอสพี เนลสัน ซูเบริบส์
1 - 2
GD Saocarlense
Francana
0 - 0
ริโอ บรานโก้เอสพี
อินดิเพนเดนเต้ เอฟซี ลีเมย์รา
0 - 1
Uniao Barbarense FC
อีโลสปอร์ต คาเปา โบนิโต้
3 - 1
XV de Jau
Matonense SP
อังกฤษ Italy Serie D
1 - 1
คาสโตรวิลลารี่
Santa Maria
0 - 0
เบลลูโน
จีเอสดี แอมโบรเซียนา
0 - 1
เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ
กอซซาโน่
0 - 0
เคียรี่
เลคนาโน
2 - 0
โนเซริน่า
ซาสซาริ ตอร์เรส
3 - 3
เมซโซลาร่า
Ghivizzano
มอลโดวา USA National Premier Soccer League
1 - 3
ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23)
ริชมอนด์ คิกเกอร์
3 - 0
Tormenta FC
New England Revolution B
0 - 0
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
นอร์ทเท็กซัสเอสซี
มาซิโดเนีย AQ U20 L
0 - 6
Capalaba Bulldogs U20
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20)
เยอรมัน Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
5 - 2
FSV Fernwald
วอล์ดเกอเมส
4 - 2
Rot-Weiss Walldorf
VfB Ginsheim
1 - 3
SV Zeilsheim
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
5 - 1
สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น
โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี
Solomon Islands Columbia women
3 - 2
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)
มิลเลียนนาริออส (ญ)
สวีเดน Finland K
2 - 0
Pato
ทีเคที
เดนมาร์ก Austria Landesliga
7 - 0
เฟริส เวียนนา 1894
เอเอสวี 13 เวียนนา
UZB D2
2 - 0
Verbajo B
ยาชโนบอด
เบลารุส Pol D4
0 - 1
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
3 - 1
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี
Polonia Nysa
3 - 3
Jarota Jarocin
โปกอน เซซิน 2
1 - 2
เอลเลน่า โตรัน
KP Starogard Gdanski
4 - 0
รุช ซอร์ซอฟ
ซาเกลบี้ ลูบิน บี
จอร์แดน Greece U19
6 - 0
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
พาส เจียนนิน่า (ยู 19)
ซาอุดีอาระเบีย BLR RL
2 - 0
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) [14]
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) [9]
ฮังการี CRO D3
1 - 2
NK Mladost Petrinja
DUGO SELO
Bhutan Thimphu League
0 - 1
ดรุกสตาร์ เอฟซี
ทิมพูซิตี้
Kosovo L
2 - 0
KF Ballkani [1]
เอฟเค ดริต้า [11]
1 - 2
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ [8]
พริสตีนา [5]
0 - 0
KF Gunilla Hei [4]
เคเอฟ เทรปคา 89 [7]
ซีเรีย Brazil Campeonato Paulista Youth
2 - 1
อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20)
บันกู (ยู 20)
1 - 1
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20)
2 - 0
มาดูเดดา(เยาวชน)
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20
6 - 1
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน)
4 - 0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20)
คาโบเฟรนเซ่(ยู 20)
8 - 0
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20)
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20)
ซีเรีย Brazil Paulista Women
1 - 3
CA Juventus (w)
เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ)
0 - 2
Nacional SP (W)
ตอบาเต้ ( ญ )
Vietnam Second Division
4 - 0
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
Trieu Minh
0 - 4
TP Ho Chi Minh II
เจีย ดินห์
0 - 4
ลัม ด่อง
กอน ตูม
2 - 0
หวิง ลอง
บินห์ ทวน
1 - 3
Phu Dong FC
พีวีเอฟ เวียดนาม
1 - 0
Tuan Tu Phu Tho
นาม ดินห์ เอฟซี 2
1 - 3
ดง หน่าย เอฟซี
เตวียนกวาง
Ecuador Campeonato Serie B
0 - 0
Club Atletico Porteno
เฟอร์ซา อมาริลลา