ผลบอลย้อนหลังวัน 2021-01-22

เยอรมัน อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
1 - 2
สโต๊ค ซิตี้ [8]
วัดฟอร์ด [4]
อิตาลี เซเรียอา
2 - 2
เบเนเวนโต้ [11]
โตริโน่ [18]
ฝรั่งเศส ลาลิกา
2 - 2
เลบานเต้ [12]
เรอัล บายาโดลิด [16]
อิตาลี เซเรียบี
2 - 1
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [19]
ปิซ่า [11]
อังกฤษ บุนเดิสลีกา
4 - 2
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [7]
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [4]
เยอรมัน เอฟเอคัพ
0 - 1
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [ENG CN-9]
วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENG PR-14]
ฝรั่งเศส เซกุนด้า ดิวิชั่น
0 - 0
ฟูเอนลาบราดา [14]
เอดี อัลคอร์ค่อน [17]
1 - 0
อัลบาเซเต้ [22]
เรอัล ซาราโกซ่า [21]
อังกฤษ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
3 - 3
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [3]
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [5]
0 - 1
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [11]
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [9]
เบลเยียม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
4 - 0
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [1]
มงต์เปลลิเย่ร์ [11]
บราซิล เอเรอดีวีซี
1 - 3
วิลเลม 2 [16]
พีอีซี ซโวลล์ [13]
โปรตุเกส จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
0 - 0
อันเดอร์เลชท์ [4]
วาสแลนด์ บีเวเรน [17]
บราซิล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
5 - 1
เอสซี คัมบูร์ [1]
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [16]
1 - 1
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [17]
เฮลมอนด์ สปอร์ต [14]
3 - 0
อัลเมเร่ ซิตี้ [2]
ดอร์เดรชท์ [19]
2 - 2
เอสซี เทลสตาร์ [8]
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [18]
จอร์แดน กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
3 - 0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [9]
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [16]
โรมาเนีย ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
4 - 1
ราปิด เวียนนา [4]
สตวร์มกราซ [2]
เยอรมัน อีเอฟแอลลีกทู
2 - 2
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [5]
ฮาโรเกต ทาวน์ [18]
เนเธอร์แลนด์ โปรตุเกส ดิวิชั่น2
1 - 1
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [13]
วาร์ซิม [18]
2 - 2
เปนาฟิลด์ [6]
เฟยเรนเซ่ [3]
ออสเตรีย สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ
1 - 1
อาร์บรอท [10]
ดันดี [3]
โปรตุเกส เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
3 - 1
ลีแอร์ส [7]
Club Brugge(U23) [8]
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
2 - 1
ฮอง อันห์ ยาลาย [13]
ซงลาม เหงะอาน [8]
ไซปรัส Switzerland Challenge League
0 - 1
เนอชาแตล ซามักซ์ [9]
เอสซี เครียนส์ [7]
2 - 0
กราสฮ็อปเปอร์ [1]
สเตด โลซาน อูชชี [2]
อียิปต์ เช็กเฟิสต์ลีก
0 - 3
เบอโน่ [16]
สโลวาน ลิเบอเรช [6]
ประเทศคูเวต โรมาเนีย ลีกา1
2 - 1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [6]
เอฟซีคลินเซนิ [5]
2 - 1
สเตอัว บูคาเรสต์ [1]
ซีเอส โวลุนทารี [14]
แอฟริกาใต้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
3 - 1
เออีเอล ลิมาสซอล [4]
โดซ่า คาโตโกเปีย [6]
3 - 1
เออีเค ลาร์นาคา [5]
เอร์มิส อราดิปปู [12]
จอร์แดน คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
2 - 1
ยูเวนตูเด้ [5]
ฟิกูเรนเซ่ [17]
1 - 1
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [4]
บราซิล เด เปโลตัส [11]
คุยอาบา [3]
แซมปายโอ้ คอเรีย [7]
Maldives แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
0 - 1
อาร์ซี รีไลแซน [12]
ซีอาร์ เบลูอิซดัด [7]
1 - 1
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ [17]
เอ็นซี มากร้า [18]
2 - 1
เจเอส คาบิลี่ [9]
เจเอส ซาอัวร่า [3]
3 - 0
ปาราดัว เอซี(N) [11]
เจเอสเอ็ม สกิกดา [15]
0 - 1
ซีเอส กงส์ต็องตีน(N) [16]
อีเอส เซทิฟ [1]
1 - 0
โอลิมปิก เมเดีย [6]
ยูเอส บิสกรา [13]
3 - 3
เอ็มซี แอลเจอร์ [2]
เอเอส เอน เอ็มลิล่า [4]
2 - 3
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส [14]
ดับบิวเอ ทเลมเซน [19]
1 - 0
เอ็มซี โอราน [8]
เอเอสโอ ชเลฟ [5]
0 - 1
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ [20]
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [10]
Colombia Copa Mustang A
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [(a)-14]
ปาตริโอตาสเอฟซี [(a)-17]
นิวซีแลนด์ โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
0 - 3
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [8]
แซดเอ็นเคโอซีเยค [2]
0 - 1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค [7]
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [5]
อเมริกา อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
0 - 1
ซีเอ เรนติสตัส [(C)-9]
บอสตัน ริเวอร์ [(C)-6]
บุรุนดี เอ-ลีก
0 - 2
ซิดนีย์ เอฟซี [6]
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส [4]
Egyptian Premier League
3 - 0
ทาลา เอล เจช [18]
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ [17]
1 - 1
สโมฮา เอสซี [10]
พีระมิดส์ เอฟซี [6]
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
1 - 1
อัล บูไดย่า(N) [6]
บูไสทีน [7]
1 - 3
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)(N) [9]
อัล ริฟฟา [1]
2 - 1
เมลคิยา(N) [10]
อัล ฮัดด์ [5]
คูเวต ลีก
0 - 1
อัล-ชาบับ(คูเวต) [7]
อัล นาสเซอร์ [1]
4 - 1
อัล คาดเซีย [2]
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี [8]
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
2 - 1
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [(a)-11]
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [(a)-3]
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
0 - 1
เคสลา เอฟเค [8]
สแตนดาร์ด ซัมเควียท [4]
กาตาร์ เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
3 - 1
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ [(c)-16]
ชีวาส กัวดาลาจาร่า [(c)-11]
พูอีบลา [(c)-5]
คลับ ตีฮัวนา [(c)-14]
โมนาร์คัส โมเรเลีย [(c)-11]
ซานโตส ลากูน่า [(c)-1]
โมร็อกโก อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
0 - 1
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่(N) [UR(b)-3]
คิลเมส [LR(b)-1]
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
0 - 1
อีสต์ เบงกอล(N) [10]
มุมไบ ซิตี้ [1]
กาตาร์ Mexico Primera Divison A
1 - 0
ซีเอฟ แอตแลนเต้ [(c)-9]
คอร์เรคามินอส ยูเอที [(c)-4]
UAE Super Cup
0 - 1
อัล ชาร์จาห์(N)
อัล อาห์ลี ดูไบ
ฟุตบอลแชมเปียนชิพแอฟริกา
0 - 0
โมร็อกโก(N) [43]
รวันดา [131]
1 - 2
ยูกันดา(N) [77]
โตโก [126]
อังกฤษ เยอรมันลีกา 3
0 - 0
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค [4]
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [12]
เนเธอร์แลนด์ Por U23CG
2 - 1
บราก้า(ยู 23) [3]
เอสโตริล(ยู 23) [1]
เบลเยียม ฝรั่งเศส ลีก3
2 - 2
บาสเตีย ซีเอ [14]
โอร์แลงส์ ยูเอส [7]
0 - 1
บรูค พีรอนนาส [15]
เกววีลย์ อูแอส [2]
1 - 2
เกรไตล์ [4]
อาวรองเช่ [10]
0 - 0
เซเต้ เอฟซี [13]
โชเลท เอสโอ [6]
1 - 1
วิลเลฟรองเช [12]
อานซี [18]
0 - 0
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [8]
Stade Briochin [11]
1 - 2
บูโลญจน์ [16]
บาสเตีย [1]
1 - 1
อูแอส กงการ์กโน่ [9]
ลียง ดูเชรี่ [17]
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
1 - 0
ดิบา ฟูไจรัช [3]
อัลบาเตห์ [1]
1 - 1
เอมิเรตส์ คลับ [2]
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) [8]
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด [7]
แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด [5]
มอลตา พรีเมียร์ลีก
0 - 2
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี(N) [14]
จีซีร่า ยูไนเต็ด [3]
1 - 0
วัลเล็ตตา เอฟซี(N) [9]
บัลซาน เอฟซี [13]
Mauritania กระชับมิตร (สโมสร)
1 - 0
คูคาริคกิ สตานคอม(N) [SER D1-4]
มาริบอร์ [SLO D1-1]
1 - 0
แดนน็อค ธันเดอร์
อัลโตน่า เมจิค
4 - 0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
Podhale Nowy
1 - 0
พีริน บลากอเยฟกราด [BUL D2-1]
ทแซร์สโค เซโล [BUL D1-8]
1 - 2
ออดราออปอเล [POL D1-8]
พุชช่า นิโปโลมิเช่ [POL D1-9]
3 - 0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [SVK D1-6]
พาริซอน บาดิจอฟ [SVK D2-13]
3 - 0
เอล์ฟส์บอร์ก [SWE D1-2]
ฮัคเค่น [SWE D1-3]
2 - 2
โคลดิ้ง [DEN D1-11]
แรนเดอร์ส [DEN SASL-4]
3 - 0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า [SVK D2-4]
สลาโว วีเซลัด [SVK D2-9]
3 - 1
วอร์ต้า พอซแนน [POL PR-14]
วิดซอว์ ลอดส์ [POL D1-13]
4 - 1
คัพเฟ่นเบิร์ก [AUT D2-13]
เอ็นเค นาฟต้า [SLO D2-5]
2 - 0
บัลติก้า [RUS D1-8]
เอฟเค วอซโดวัค [SER D1-10]
0 - 1
เอฟซี ไลเฟริ่ง [AUT D2-2]
เอสเคยู อัมเสตทเทน [AUT D2-12]
2 - 0
เลเชีย กอเดนซ์ [POL PR-8]
วิสล่า พล็อค [POL PR-11]
2 - 2
โปกอน เซซิน [POL PR-3]
อาร์ก้า กดิเนีย [POL D1-5]
3 - 3
ดอมซาเล่ [SLO D1-5]
NK Orijent Rijeka [CRO D2-10]
3 - 2
มัลโดส ลูการ์นี [SER D1-11]
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [RUS D1-3]
4 - 0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
สลาสค์ วรอคลาวน์
1 - 1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [AUT D2-15]
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) [AUT D2-16]
อิตาลี Italian Youth League
1 - 3
อัสโคลี่(เยาวชน) [P1-16]
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) [P1-14]
0 - 2
เอ็มโปลี(เยาวชน) [P1-11]
โบโลญญ่า(เยาวชน) [P1-5]
เบลเยียม Woman\s French Le Championnat
0 - 5
ปารีสเอฟซี (ญ) [5]
โอลิมปิก ลียง (ญ) [2]
Oman Sultan Cup
0 - 2
อัลรูสตัก [OMA PL-5]
ดูฟาร์ [OMA PL-1]
1 - 1
โซฮาร์ คลับ [OMA PL-8]
อัล ซูวาอี [OMA PL-3]
Maldives Algeria U20 Youth League
1 - 0
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21)
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21)
3 - 2
เอ็มซี โอราน (ยู21)
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21)
1 - 1
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21)
NC Magra U21
1 - 1
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21)
ยูเอส บิสกรา(ยู 21)
0 - 1
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21)
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21)
1 - 1
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21)
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21)
0 - 0
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21)
อีเอสเซติฟ(ยู21)
0 - 1
เจเอสคาไบลีย์(ยู21)
เจเอส ซาอัวรา(ยู21)
1 - 1
ปาราดอ เอซี (ยู21)
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21)
1 - 2
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21)
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21)
กาตาร์ Mexico Youth U20
1 - 3
Mazatlan U20 [(c)-7]
ซานโตส ลากูน่า(ยู20) [(c)-12]
บุรุนดี Australia W-League
6 - 0
บริสแบน โรว์(ญ)(N) [5]
เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) [4]
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) [8]
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) [7]
Jordan League Division 1
0 - 1
คูเฟอร์ ซูม
อัล บากา
3 - 1
แดท ราส
เอธฮาดอัล รามธา
0 - 2
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน(N)
อัล-จาลิล
โปรตุเกส Belgium Women\s Premier League
1 - 1
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) [7]
คลับบรูซ(ญ) [5]
2 - 3
ราซิ่ง เกงค์(ญ) [6]
KAA Gent Ladies [4]
Colombia Copa Mustang B
0 - 1
บาแรนคิลล่า เอฟซี [(a)-16]
Universitario de Popayan [(a)-12]
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
0 - 1
โนกูม เอล มอสตาคบัล
FC Porto Suez
2 - 0
เทอร์ซาน่า เอสซี
Sers Elyan
2 - 1
El Sekka El Hadid
อัลเนสร์ไคโร
CNCF CLG
5 - 0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [CRC D1(a)-10]
Arcahaie FC
โมร็อกโก Argentine Torneo A
0 - 2
ดักลาส เฮก
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
1 - 0
เดปอร์ตีโบ ไมปู
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
0 - 1
ชาโค ฟอ เอฟเวอร์
เดปอร์ติโวมาดรีน
เยอรมัน พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
1 - 2
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) [A-13]
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) [A-4]
5 - 0
อาร์เซน่อล (ยู 23) [A-11]
ไบรท์ตัน (ยู 23) [A-8]
0 - 3
ฟูแล่ม(ยู 23) [B-3]
เรดดิ้ง(ยู 23) [B-13]
2 - 3
นอริช ซิตี้ (ยู 23) [B-6]
แอสตัน วิลล่า (ยู 23) [B-5]
ชิลี CHI D3
2 - 4
เอซี โคลีนา
ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส
4 - 0
โคลชากัว ซีดี(N)
เดปอร์เตส วาลเลนาร์
กาตาร์ Mexico Segunda Division
2 - 1
ซิตาคัวโร ซีเอฟ
Pioneros de Cancun
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด
กาตาร์ Mex MFW
3 - 1
ครูซ อซูล(ญ)
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ)
อาเซอร์ไบจาน Iceland Championship II
2 - 4
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง [ICE D1-8]
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [ICE D2-5]
อาเซอร์ไบจาน Iceland Reykjavik Women\s Tournament
6 - 1
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) [ICE WPR-2]
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) [ICE WPR-10]
Ken D1
0 - 0
แมทารี่ ยูไนเต็ด
บานดาริ
2 - 1
วาซิโต้ เอฟซี(N)
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
Mauritania กระชับมิตรทีมชาติ
1 - 0
สหรัฐอเมริกา(ญ) [1]
โคลัมเบีย(ญ) [25]
0 - 0
กัวเตมาลา [130]
เปอร์โตริโก [178]
Ghana Premier
5 - 2
Legon Cities FC
Ashanti Gold